11/13/2020

Magufuli "Nafurahi kuona Wabunge wengine Wasanii wapo Bungeni"

 


 “Tutaendeleza sanaa, nafurahi kuona Wabunge wengine Wasanii wapo Bungeni, nawatakia kila la kheri Taifa Stars kwenye Mechi yao na Tunisia leo, namtakia kheri pia Hassani Mwakinyo ambaye anapambano leo, Watanzania tunataka ushindi tumechoka kushindwashindwa” Rais MAGUFULI Akiwa Bungeni

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger