Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Stendi Mpya Mbezi Kuanza Kutumika Nov. 30



MKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Aboubakar Kunenge,   amesema ujenzi wa stendi mpya ya mabasi ya mikoani ya na nchi za nje ya Mbezi-Luis  jijini Dar es Salaam, umefikia asilimia 90 na itaanza majaribio ya kuanza kufanya kazi  Novemba 25 mwaka huu.

Ametoa wito kwa wananchi kwa jumla na wafanyabiashara kuchangamkia fursa zinazopatikana kwenye stendi hiyo zikiwemo fremu za maduka, migahawa, ofisi, huduma za kifedha, supermarket, ofisi za kukata tiketi na hoteli ambapo zoezi la kutuma maombi limeanza leo Novemba 9 na litaendeleo hadi  Novemba 25 mwaka huu

Aidha ameongeza kwamba uwezo wa stendi utafungua fursa za maendeleo kwa wakazi wa eneo la Ubungo, hivyo amewataka kujiandaa kwa hilo.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Hongera Kunenge kusimamia/kutekeleza agizo la Mh Rais JPJM.

    Mungu awabariki.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)