11/12/2020

“Wale wanaokaa na watu ambao siyo raia wa Tanzania wajisalimishe” RC Chalamila

 


Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila, ametoa siku 14 kwa watu wote walioajiri au kuishi na watu ambao siyo raia wa Tanzania, kujisalimisha kwenye mamlaka husika kabla Serikali haijawachukulia hatua kali, akidai kuwa kufanya hivyo ni kinyume cha sheria na wanahatarisha usalama wa nchi.


RC Chalamila, ametoa agizo hilo wakati akizungumza na wafanyakazi wa Shirika la Ugavi wa Umeme nchini, TANESCO tawi la Mbeya na kusisitiza kuwa wale watakaokaidi kutekeleza agizo hilo, baada ya siku 14 kumalizika watakiona.


“Wale watu wote waliokaa na watu ambao siyo raia wa Tanzania wajisalimishe kwenye mamlaka husika, kuna watu wanaishi na wafanyakazi wa ndani kutoka Malawi, kuna watu ni wahudumu wa hoteli siyo Watanzania” RC Chalamila


Katika mkutano wake na wafanyakazi wa TANESCO, RC Chalamila, ametoa maagizo mengine matatu, ikiwemo kuwataka TANESCO kuondoa malalamiko ya wananchi kuhusu kero ya umeme mdogo na wahusika wakaahidi kutekeleza.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger