Boss Wangu Alilala na Mke Wangu ,ikanibidi Nifanye Jambo Hili Mwanaume

 

Baada ya miaka 6 nikiwa nafanya kazi katika Hospital moja hapa mkoa wa Tanga, kwenye kitengo cha 
upasuaji nimeweza kuwa na ushirikiano mkubwa sana na wafanya kazi wenzangu pamoja na Mkuu
wa kazi akiwemo(Dr kato).

Mkuu wangu wa kazi tuliweza kuwa kama mtu na ndugu yake kulingana  na namna tulivyokuwa tunaeshimiana pia tunawasiliana mara kwa mara ata baada ya kutoka kazini.

Maisha yangu yalikuwa mazuri sana hapa kazini ata nyumbani pia, Siku 1 nilikuwa nimeisha toka 
kazini nipo kwangu, Dr kato akanipigia simu na kunitarifu kuwa nimepewa uwamisho wa kwenda 
Mkoa wa Morogoro na kuwa Daktari mkuu pale Hospital. Taarifa hiyo kwangu ilikuwa nzuri hasa 
kupandishwa cheo pia kusogelea maeneo ya nyumbani maana kwetu kabisa ni mkoa wa Dar es 
salaam-Temeke. Hivyo niliweza mtaarifu mke wangu juu ya habari niliyopata na wote tulilala na 
furaha nikijua mshahara wangu umeongezeka pia.

Banda ya siku kadhaa niliweza fika Hospital ya Morogoro kisha kukabithiwa ofisi na aliyekuwa 
Daktari mkuu wa pale kwa kuwa nilikuwa najua kipi nafanya hivyo sikuweza kukutana na 
changamoto ambazo siyo za razima kutokea Hospital, Na baada ya miezi 2 kupita Dr kato alikuja 
kutemberea akiwa na mke wangu na watoto wangu 2.

Siku moja nikiwa kazini kuna rafiki mmoja kutoka Tanga alinipigia simu kuwa anamuona mke wangu 
na aliyekuwa mkuu wangu wa kazi(Dr kato) katika sehemu mbalimbali za sitarehe,sikuweza fatiria 
zaidi nilijua ni maneno ya walimwangu tu,Siku 3 baada ya rafiki yangu kunambia hivyo nikapigiwa na 
aliyekuwa mfanyakazi mwenzangu Hospital ya Tanga kuwa mke wangu anakuja kwa ofisi ya Dr kato
mara kwa mara na kunionya niwe makini sana na ndoa yangu .

Nilipo muuliza mke wangu kipi kinaenderea kati yake na Dr Kato akanijubu hamna chochote zaidi ya 
watu kuona wivu kwa sababu anawasaidia sana kwa niaba yangu ata watoto wangu wakiumwa 
anahakikisha wanapata uduma nzuri kama nilivyo kuwa bado nipo pale Hospital 

Ikabidi nitafute usaidizi wa kujua ukweli ndipo Daktari mwenzangu hapa Morogoro akanambia kuwa 
kuna Dr wa kienyeji anaweza nisaidia kujua ukweli,ilinibidi niombe mawasiliano ya huyo Dr ambaye 
ni Dr.kiwanga anapatikana nchini kenya.

Niliweza ongea nae vizuri kisha Dr.kiwanga akanambia  atanisaidia na marriage spells na mke wangu atanambia ukweli mwenyewe ndani ya siku 3 ntakuwa  na majibu sahihi

Baada ya siku mbili tangu nimeongea na Dr.kiwanga mke wangu alinipigia simu akilia na kuniomba 
nimsamehee nilimuuliza nikusamehee kwa kosa gani umefanya ,hapo ndo akasema kuwa kweli 
alikuwa anatembea na Dr Kato hivyo anasikia moyo wake unasema anambie ukweli kuwa alikuwa 
anitendei haki na anainyima Heshima ndoa yetu.

Hapo nikajua kuwa ni kazi ya Dr.kiwanga, ilinibidi nisafiri kutoka Morogoro adi Tanga kisha kuamisha 
family yangu na kurudi nayo Morogoro.

Baada ya siku tatu na Dr Kato akanipigia simu akiniomba msamaha kwa jambo alilolitenda kwangu, kulingana na mausiano yangu na yeye tangu mwanzo  nimsamehee na kumuomba kila mtu awe na mipaka kwa family ya mwenzie

Natanguriza shukurani zangu dhati kwa marafiki zangu ambao waliona family yangu inateketea 
ikabidi wajiusishe kwa namna moja au nyingine ili family yangu isisambaratike pia bira kusahau 
kutoa pongezi kwa Dr kiwanga ambaye alifanya mke wangu na rafiki yangu kutambua kuwa 
walichokuwa wanafanya siyo kizuri na kuomba msamaha. 

Natoa uwito kwa mwenye shida kama hii mpigie Dr kiwanga kwa namba +254 769404965
utasaidika.

Nikiwa katika mazungumzo na Dr kiwanga alinambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama
Sukari, pressure na TB kwa kutumia madawa ya miti shamba arizidi kusema kuwa ana uwezo wa 
kurushisha mpenzi aliyekuwacha, Nyota ya Biashara, kupata cheo kazini na kupata kazi kwa wale 
waliotafuta kazi kwa mda mrefu bira mafanikio

Wasiliana na Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 number Ipo Pia Whats app au tembelea website yao 
www.kiwangadoctors.com Dr Kiwanga anatibu na mungu anaponya

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments