Ugonjwa wa Corona Umefanya Nimtabue Mke Wangu Vizuri


Sisi wanaume mara nyingi huwa hatukai nyumani kuanzia asubui adi jioni hivyo uwa tuna mda 
mdogo sana kukaa na wake zetu mda wa mchana.Hivyo wake zetu huwa wanabaki nyumbani kwa 
ajiri ya kuangarizia watoto na mambo mengine japo kuna wanawake wachache ambao nao kufanya 
kazi hivyo family zao huwa zipo katika mikono ya wadada wa wakazi na wakirudi kutoka kazini,mme 
na mke hawapati nafasi ya kutosha kuweza kubadirishana mmawazo zaidi ya kila mmoja 
kumwambia kipi ambacho kimejiri kazini kwake.

Mimi naitwa Samuel mkazi wa mombasa nina umri wa miaka 45 pia mwenyezimungu kanijaria 
nimepata mke na watoto.Kazi yangu ni dreve, naendesha magari ya abiria kutoka Mombasa kwenda 
Nairobi.Nimefanya hii kazi kwa miaka 25 ila ndani hiyo yote miaka husingeweza nikuta kwangu 
mchana hasa kuanzia siku ya juma tatu adi siku ya ijumaa ila siku ya juma mosi na juma pili nilikuwa 
natumia hizo siku kukaa nyumbani na mke wangu na watoto.

Tangu ugonjwa wa coronavirus ulipoingia nchini kwetu,serikari yetu ilitoa tamko la kukaa nyumbani 
kwa siku 21 hivyo utaratibu wangu wa kuendesha gari kutoka Mombasa kwenda Nairobi kila siku 
ulikuwa umesimama.Nilitumia mda huo kukaa nyumabni hapo ndo niliweza kutambua nina mke wa 
aina gani.Ndani ya hizo siku simu ya mke wangu ilikuwa haipitishi nusu saa bira kupata message ila 
sikuweza fatiria sana zaidi ya kumwambia mke wangu kuwa kuna message imeingia endapo imeingia 
hali ya kuwa hayupo.

Baada ya siku saba tumeambiwa tukae nyumbani mke wangu akaanza kuzima simu yake bira sababu 
yoyote nilipouriza kwa nini anazima simu hali ya kuwa siyo kawaida yake akanambia kuwa hataki 
watu wa kwao wamsumbue.ila mimi nikahisi kuna jambo ambalo ananificha japo sikuweza nafikiria 
kuwa mke wangu anaweza kuwa na mwanaume nje maana nilikuwa sijawai kumuhisi kuringana na 
jinsi tulivyokuwa tunaishi na uwaminivu tuliokuwa nao baina yetu wawili.

Siku moja akiwa ameenda sokoni ilinibidi niwashe simu ya mke wangu na baada ya kuwasha simu 
message tatu ziliingia kwa mfurulizo na kutoka kwa watu tofauti nilifungua messages zote atimaye 
nikagundua kuwa mme wangu ana wanaume watutu ambao analala nao.ilinibidi nitazame 
WhatsApp yake hapo ndo niliweza pata muelekeo mzuri sana jinsi alivyokiwa anakutana nao,kwa 
Sikh tofauti,nikaona picha zao na miongoni mwao wawili nilikuwa nawafahamu.

Sikuweza muuliza jambo lolote aliporudi labda kesho yake asubui nilikwenda kwa rafiki yangu simoni
na kumueleza jinsi gani mke wangu anavyonisaliti haswa siku ambazo nikiwa kazini, ndipo Simoni 
akanambia kuwa kuna Dr.kiwanga yupo kenya ana uwezo wa kufunga mke wangu asiende nje ya 
ndoa.

Nilimuomba mawasiliano ambayo ndo haya aliyonipatia +254 769404965,email 
kiwangadoctors@gmail.com  na Website yao www.kiwangadoctors.com

 Unaweza tunza hayo mawasiliano kwa ajiri ya kesho msomaji maana ata mimi sikujua kama 
hayo ninayoeleza yangenikuta hivyo hata wewe ujui kesho yake itakuwaje.

Kulingana na hali ya coronavirus ilivyokuwa hivyo nisingeweza fika ofisini kwa kiwanga doctors zaidi 
nilipiga simu na kueleza shida yangu,kwa simu Dr.kiwanga alinijibu kuwa ana uwezo wa kumsaidia 
mtu popote pale halipo bira kujari umbali. Alinipatia maelekezo kwa kupitia njia ya simu na atimaye 
mke wangu yeye alijileta mbele yangu na kusema kuwa alikuwa na wanaume ambalo amelala nao 
na moja wao alimpatia zawadi ya ua baada ya kumtongoza kwa mda mrefu anakataa, na alipofungua 
lile ua alikuta kuna dawa. Akazidi kunambia kuwa alipomuuliza yule aliyempa ua akasema hajui 
jambo lolote kuhusu dawa, na baadae alijikuta anaanza mausiano na yule Jamaa na hao wengine hali 
ya kuwa wote hao ni marafiki yani wote wapo katika kikundi kimoja hapa mwembe-chai Mombasa.

Baada ya kunieleza hayo yote nilimsamehe mama watoto wangu na kisha kumarizia maelekezo ya 
Dr.kiwanga amabayo nilikuwa nimeambiwa na kwa sasa mke wangu ana usiano na mwanaume 
yoyote nje nasema hivyo kwa sababu ninahuakika.Baada ya serikari kuruhusu watu waanze 
kutembea nipanga safiri mimi na mke wangu adi kwa Dr Kiwanga kwa ajiri ya kutoa shukurani za 
dhati kwa kazi aliyonifanyia

Tukiwa ofisini kwa Dr.kiwanga ndipo turigundua kuwa Dr anatatua shinda nyingi sana kama 
zifuatazo,Kupata mwanaume au mpenzi wa ndoto Zako,kurejesha amani na upendo katika 
family,kumrudisha mpezi aliyekuwacha,kuruddisha pesa yako uliyotaperewa kwa mda wa masaa 24 
tu.Pia Dr.kiwanga anatibu ugonjwa kama Sukari ,pressure na Nguvu za kiume kwa kutumia madawa 
ya miti shamba.

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965,email yao kiwangadoctors@gmail.com
au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

That Gal ya Rosa Ree Yawa Gumzo Itazame Hapa chini:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments