Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Askari wanne wafukuzwa kazi Arusha,yupo aliyekutwa akiiba umeme




Jeshi la Polisi nchini limewafukuza kazi kwa  askari wake wanne kutokana na makosa mbalimbali ya utovu wa nidhamu ,rushwa na wizi.
Akiongea na vyombo vya habari Kamanda wa polisi Mkoa wa Arusha ,Salumu Hamduni amesema kuwa Askari hao wamefukuzwa kazi Januari 6,2021.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments