Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Huyu Ndio Baba yake Mzazi Diamond Platnumz


Ama kweli Duniani wawili wawili, na ukistaajabu ya uchumi wa kati utayaona ya familia iliyojawa na uswahili

Mama dangote Anadai Mzee Abdul sio baba halisi wa diamond, alikataa mimba na kutoa malezi, lakini diamond na watoto wake wanatumia jina lake (Abdul) kila sehemu

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

4 Comments

  1. Eeehhh Bwana Eeehh, Kopi laiti. kama kopi pesti.

    Asante bi Sanda ra kuuweka ukweli hazalani.

    kwini Dar lini.?? akajipachike kwingine sio wcb labda kwa King Kiba.

    Maza ndie anaejua mchezo kampa nani na penati mfungaji ni nani. Goli Goooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mama Kaamua kutapika UKWELI.
      HONGELA MAMA KWA UJASILI. NA ESMA NAE SI BOLA UNGE NANIHI...TUMALIZE.

      Delete
  2. Kumbe TEGESHA siyo kwenye madini tu..Hata kina Mama wanaUzoefu wa tegesha.

    ReplyDelete
  3. Hapo ni sawa kabisaa

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)