Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Jeshi likifanya doria Washington DC, baada ya tukio la uvamizi bungeni




Magari ya jeshi yakionekana kufanya doria katikati ya mji wa Washington, wakati mkuu wa polisi wa Bunge la Marekani anasema idara yake inachunguza ukosoaji mkubwa wa namna walivyokabiliana na uvamizi katika bunge hilo uliofanywa na wafuasi wa Rais Donald Trump.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments