Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kusah Kafunguka ya Moses Iyobo na Auntie Ezekiel "Sio Mshikaji Wangu, Tukiachana ni Sawa"

 


Ni mahojiano na mwimbaji Kusah ambaye amefunguka baadhi ya mambo yanayoendelea kuhusu yeye na Auntie Ezekiel, hapa ameelezea ishu ya uhusiano wake na Mose Iyobo, Auntie Ezekiel na Ruby.

VIDEO


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments