Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kwa uzuri wangu wote hamna mwanaume aliyekuwa tiyari kunioa zaidi ya kunitumia na kuniacha inauma

 


Jina langu naitwa Aisha umri wa miaka 30.Nakiri kuwa mimi ni mzuri japo sijasema kuwa nazidi  wanawake wote ila mimi najikubari kuwa ni mzuri,maana nina rangi ya chokoreti,mimi si mrefu sana  au mfupi sana ni saizi ya kati,mimi si mwembamba au mnene sana,Nyuma nashukuru mungu  kanijaria,vyote hivyo sikuweza pata mwanaume wa kunioa japo nilikuwa natangozwa kila siku lakini  nikiingia kwa mausiano tunaishia kuachana bira ata sababu yoyote.  

Mwanzo kabisa sikuweza iweka maanani sana hilo jambo la kupendana na mtu na kuachana bira  sababu haswa tukianza mipango ya kutaka kuishi wote ila umri ulivyozidi kwenda nikaanza kuwa na  hofu kwa nini mimi sipati mwanaume wa kunioa,mbona kila siku marafiki zangu wanaorewa mimi  kazi yangu kwenda kwa Harusi zao,yangu lini.Hivyo nikahisi Huenda wanaume ninaopendana nao  mimi sifanyi kila wanachotaka labda ndo maana wananiachia,nilijitaidi kuwa muwazi na kufanya kila  jambo mpenzi wangu analolitaka ila hali ikawa hivyo hivyo. 

Ukweli ilifika hatua nikiwa Kwenye mausiano mwanaume yoyote akinitongoza namwanbia ninae  mpenda ili asije niacha,nampa simu mpendwa wangu anakaa nayo ila jitiada zangu zote hazikuzaa  matunda zaidi ya kuachwa tu.Siku moja niliweza kutana na kijana anaitwa Jamary,Jamary aliweza  nitongoza kwa miezi sita nikiwa nakataa maana nilikuwa nimeisha kata tamaa juu ya mapenzi.Jamary arizidi kuwasiliana na mimi na kunisaidia vitu mbalimbali na mwisho atimaye nilishawishika sana  nikamkubaria na kuhisi huenda ndo mwanaume niliyopangiwa kwa sababu kanisubiri miezi sita yote  bira kutafuta mwanamke mwingine. 

Jamary aliweza nitamburisha kwa wazazi wake na mimi nikamtaburisha kwa wazazi wangu na  kusubiri siku maalumu kwa ajiri ya kufunga ndoa . Kabla ya miezi 2 tufunge ndoa mambo yalibadirika  sana,Jamary alikata mawasiliano yangu na yeye gafla,nilitafuta marafiki zake ili nijue shida ni nini ila  sikuweza pata jibu.Hali hiyo ilinibidi nitafute usaidizi maana sikuwa tiyari kumpoteza Jamary katika  maisha yangu ndipo rafiki yangu mmoja akanambia kuwa Dr.kiwanga anaweza nisaidia maana huyo  Dr alimtibu mama ake ugonjwa wa Sukari,alizidi kunambia kuwa huyo huyo Dr.kiwanga alimsaidia  mme wake kupata kazi baada ya kuangaika kwa miaka 3 bira kazi,ilibidi niombe namba ya simu  ambayo ni hii +254 769404965. 

Niliwasiliana na Dr.kiwanga kuwa naitaji usaidizi wa haraka na kumwambia hilo jambo la kuachwa na  wanaume bira sababu limenitokea mara nyingi hivyo siko tayari kumpoteza Jamary.Dr.kiwanga  aliniuriza maswali nikamjibu ndipo kasema kuwa mwenye shida ni mimi na si wanaume  ninaopendana nao.Baada ya kunambia hivyo nilimuomba naitaji anitaturie hiyo shida na kumuomba  kuwa naitaji kufika ofisini kwake ili nimueleze zaidi 

Niliweza pewa siku maalumu kwa ajiri ya kumuona Dr,hivyo nilianza safari ya kutoka kwetu Kondoa  kuelekea Nakuru-Kenya kwa ofisi ya kiwangadoctors.Nilifika salama na shida yangu kutaturiwa kwa  mda wa masaa 24.Nikiwa bado kwa ofisi ya kiwangadoctors niliweza ambiwa kuwa wanatatua shida  

mbalimbali kama kufunga mme /mke asiende nje ya ndoa,kurudisha upendo na amani katika  familiya, Kupata mpenzi,kupata cheo kazini na kusafirisha nyota,kiwangadoctors walizidi kunieleza  kuwa wanatibu Sukari,Nguvu za kiume na Pressure kwa kutumia madawa ya kienyeji. 

Kesho yake nilianza safari ya kurejea kwetu Kondoa,nilipofika mkoa wa Arusha mchumba wangu  Jamary alinipigia simu kuwa siku mbili zilizopita ameniota tukiwa wote na zaidi katika ndoto ameota  kuwa mimi ndo chaguo lake la masha yake yote hivyo kitendo cha kutopokea simu zangu siku za 

nyuma anaomba nimsamehee maana kuna mambo alikuwa ajaweka tiyari ila kwa sasa ata kesho  anatamani tufunge ndoa. 

Bira shaka nilimjibu kuwa mimi ni wake ndipo kesho yake akanambia kuwa Baba yake mdogo atakuja  kwetu kwa ajiri ya kumariza vitu wallivyoomba kwetu ili tufunge ndoa haraka iwezekanavyo maana  moyo wake unakosa uwepo wangu.Na kwa sasa mungu ametujaria tuna watoto watatu maisha  yangu na Mme wangu Jamary ni mazuri,tunaeshimiana na kupendana mno 

Natoa uwito kwa mwenye shida mbalimbali unaweza mpata Dr.kiwanga Kericho-Kenya au temberea  www.kiwangadoctors.com, na zaidi piga simu namba +254 769404965 utampata Dr.kiwanga na  utasaidika.Nashikuru sana Kiwanga doctors.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments