2/06/2021

LULU amlipua WEMA SEPETU "Sipendi unafiki, Mama KANUMBA sina neno la kumwambia, Nitabeba msalaba"


LULU amlipua WEMA SEPETU "Sipendi unafiki, Sikufurahishwa na alichofanya wakati anamuhoji mama Kanumba, nilimu unfollow kwa kweli, kama yeye anahisi amenikosea basi atanitafuta lakini labda alikuwa anatimiza majukumu yake ya kazi

Kuhusu Mama KANUMBA sina neno la kumwambia, huo ni msalaba wangu Nitaubeba msalaba mpaka Calvary" Wanasema mama akosi

 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Tazama VIDEO Hapa:



HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger