Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Masomo ya Kijungu Jiko


Nilijitahidi mno kutia bidii tangia nipo shule ya msingi na kuibuka na alama zilizoniwezesha  kujiunga na shule ya upili ya ndoto yangu ambayo ilikuwa ni shule ya kitaifa mojawapo ya shule  bora nchini Tanzania, shule ya Upili ya Dodoma. Nilipojiunga pale bidii zangu za mchwa  zilikwepo kwenye damu bado kwani nilishikilia nambari ya kwanza tangia kidato cha kwanza  mpaka kidato cha nne bila kushindwa na mwanafunzi yeyote mle shuleni. Baada ya hapo  hakukuwa na shaka kuwa lazima ningefuzu kama mwanafunzi bora mkoani na kwenda chuo  kikuu. 

Ndoto yangu ilikuwa kuwa daktari wa ubongo ambayo ndiyo taaluma niliyosomea chuo kikuu  cha Dar es salaam. Nilijitahidi pia kwa pale na hadi baada ya miaka minne nikahitimu kwa alama bora zaidi nchini kama daktari wa Ubongo. Baada ya kuhitimu,mtalaa ulinihitaji kwenda katika  mafunzo ya nyanjani kwa muda wa mwaka mmoja kabla idhinishwa na bodi ya madaktari nchini  na kukabidhiwa cheti cha kuhudumu kama daktari wa ubongo ulimwenguni. Kwangu mimi ule  msemo wa achanikae kwa jua hulia kivulini haukuwahi kuwa wenye maana katika maisha  yangu kwani, nilianzisha kazi ya kutafuta kazi licha ya kujitahidi kwa kiasi kile kutimiza ndoto  zangu ili kujikwamua kwenye dimbwi la uchochole lililoizagaa jamii yangu. 

Kila nilipojaaliwa kupata kibarua katika hospitali yeyote, sikuweza kudumu hata wiki mbili kabla  ya kupigwa kalamu licha ya kuwa mchapa kazi mzuri na hata bila kosa lolote lile. Nilijaribu  kuwaza na kuwazua mbona yanikumbe haya yote na jinsi nilivyojitahidi kuichapa kazi iliyobora  zaidi. Nilihangaika sana kutafuta suluhisho kwa washauri mbalimbali nchini Tanzania kwa zaidi  ya miaka kumi nisipate hata chembe ya suluhu ya tatizo langu. Ama kweli wapo wanaovuna  wasipopanda kwani niligundua kwamba yupo mjomba wangu aliyewahi kunipeleka kwa  mganga wakati nipo mdogo nisije nikafanikiwa maishani. 

Baada ya kugundua ilivyokuwa awali nilimweleza rafiki yangu mmoja wa dhati ambaye kiukweli  aliniambia kisa kimoja alichowahi kukisoma kwenye makala fulani kuhusu huduma za Kiwanga  doctors ambazo zilimtatulia bwana fulani matatizo kama niliyokuwa nayo. Bila kupoteza muda 

niliwasiliana na daktari mmoja wa Kiwanga doctors ambaye nilifanya miadi nae ili tukutana nae  siku mbili zilizofuatia. 

Baada ya kukutana nae aliniambia kuwa tatizo langu lilikuwa dogo sana kwao na kuwa  lingetatuliwa kwa muda wa siku mbili pekee. Sikuamini alichoniambia mpaka pale siku mbili  hizo zilipopita ambapo nilipata simu chungu nzima kutoka hospitali mbalimbali wakihitaji  huduma zangu. Niliamua kwenda kwa hospitali moja kubwa nchini Afrika Kusini ambapo  nilifanya kazi na kukubalika na uongozi wa hospitali ile na hata kupandishwa madaraka mara  kwa mara. Nimedumu kwenye kazi ile mpaka leo ni miaka kumi na miwili. 

Kwa kweli Kiwanga doctors wana uwezo mkubwa sana wakutatua matatizo mbalimbali kama  vile msukumo wa damu, ugonjwa wa pumu, malaria ya mgongo miongoni mwa magonjwa  mengine. Vilevile wana uwezo wa kurejesha mapenzi kwenye familia, kupata vitu vilivyoibiwa  na pia kulinda mali. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu;  +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments