Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nilikipata Kipenzi Changu Cha Maisha Baada ya Miaka Mingi yakutafuta Mpenzi

 


Ni makadirio ya kila kijana awe wa kike au wa kiume atakapo timiza miaka ya utu uzima ataweza kumpata mchumba mwema kupitia harusi isiyo na kifani itakayo wapa kibali cha  kuingia katika ndoa, kama mume na muke msingi maisha ya ndoa yawe yamekaribishwa. Yote  yayo niliweza kufikiria kila wakati katika ndoto zangu toka nitimize miaka ishirini. 

Nilidhaminia kupata mume atakayenipenda na kunithamini kila wakati na chochote kile kisije  kikatutenganisha maishani mwetu. Japo hayo yote yakuweza kutimia kwa urahisi, ningesema  kama singeweza kukutana na daktari Kiwanga, daktari wa kiasi anayetatua mengi mapenzi ikiwa  mojawapo singeweza kuafikia ndoto yangu. Kabla nisimulie safari yangu ya kumpata mchumba  wangu kwa usaidizi wa “kiwanga doctors” ningependa utakapo maliza kusoma utembelee wavuti  www.kiwangadoctors.com kuweza kupata mengi. Nikiendelea nilipotimiza umri wa miaka kumi  na minane nilianza kupata hamu ya kutaka kuwa wenye jinsia tofauti, hapo niliweza kupata  kijana mmoja kwa jina la Juma tuliyekuwa tunasoma naye katika darasa moja katika moja wapo  wa vyuo vikuu nchini Kenya. Urafiki ulioshika kwa haraka na kufikia kuwa mapenzi kwa  kutojua, urafiki ulibadilika ghafla na kuwa mapenzi kwa kuwa tulianza kuyafanya yanayofanywa  na wanandoa, nilimuamini saana na kumpenda Juma kwa kuwa aliahidi kuwa tungefunga naye  ndoa pindi tu tungeyakamilisha masomo yetu katika chuo kikuu. 

Nilikuwa mwenye furaha kila wakati nilikuwa na mpenzi wangu Juma na kumfanyia yote  aliyohitaji nimfanyie kwa kudhania kuwa ahadi yake ingeweza kutimika. Ningesema ni kifumba  macho ambacho sikuwawi kugundua fika siku nilimfumania Juma, akiwa na mwanamke  mwengine rafiki yangu wa Karibu. Kwa muda huo sikuweza kugundua kuwa Juma hakuwa  mwaminifu hata kidogo. Kwa kuwa nilikuwa na uchungu mwingi moyoni mwangu sikuona haja  ya kuendelea kuwa katika uhusiano huo hapo mapenzi hayo nikayakatiza ghafla. Nilikaa bila  mpenzi kwa muda wa mwaka moja unusu, na kuweza kumpata mpenzi wangu wa pili kanisani. Nilimuamini muno kwa kuwa alikuwa moja wapo wa viongozi wa kanisa, na aliyoyanena  kuhusu ndoa na uhusiano yalikuwa uaminifu na upendo. Sikujua alikuwa mbwa mwitu  aliyejificha ndani ya kondoo. Pia naye vile vile tuliweza kuwachana naye. Niliamua kuishi bila  mchumba kwa kuwa nilijua kuwa wanaume wote sii waaminifu.

Baada ya miaka mitatu hivi, nilipokuwa kwenye shughuli zangu mtandaoni niliweza kuliona  tangazo la kibiashara kutoka kwa madaktari wa kiasili “Kiwanga doctors” Nilipofanya upekuzi  wao mtandaoni nilipata kuwa walikuwa na uwezo wa kutatua mizogozogo za mapenzi, kuweza  kumpata mpenzi mwaminifu ikiwa moja wapo. Bila kusita niliweza kuwapigia simu na siku  iliyofwatia nikapatana na daktari huyo wa kiasili na kumueleza yote. Alinipa ahadi kuwa  ningempata mpenzi mwaminifu kwa muda mchache. Siku tatu baadaye niliweza kumpta mume  wangu tunayeishi naye kwa ndoa sasa. Ni miaka kumi sasa bila kukosana. Ningependa kuwapa  pongezi “kiwanga doctors” kwa kunisaidia kumpata mwanaume mwema. Kwa mengi tembelea  wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa  kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965. Daktari  kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono, kisukari na mengine mengi. Pia huwa wanatatua  migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments