Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Ilimlazimu kuhama Tanzania kwenda Afrika Kusini bila mafanikio.

 


Kaka yangu mkubwa alioa lakini miaka 10 chini ya mstari walikuwa bado hawawezi kupata  watoto. Hii imesababisha wao kuwa na huzuni nyingi na inaniumiza sana kumuona kaka pekee  kwamba anapitia shida ya ndoa. Kuchelewesha kwa ujauzito wa mke wake kumeleta kejeli kwa  familia yake na shinikizo kutoka kwa mke zilikuwa ngumu.Licha ya haya yote na shida aliyokuwa  akipitia, hakuacha kutunza elimu yangu. Alimtunza vizuri mama yetu aliyezeeka. Wakati  mwingine niliweza kujiuliza i wapi nguvu hii. 

Ndugu yangu na mkewe walilazimika kuhamia Afrika Kusini kwa sababu ya utabiri wao ili wakae  mbali na dhihaka ya familia na marafiki wakiwadharau na kuwakumbusha hali yao ya kutokuwa  na mtoto. Kuondoka kwake kuliniathiri pia. Afya yangu ilianza kudhoofika.Nilianza kutafuta njia  za kumsaidia kaka yangu kurudi nyumbani. Nilikuwa nikihisi mpweke na ilibidi nijaribu chochote  

kinachowezekana kumrudisha yeye na familia yake nyumbani.Nilianza kusoma majarida ya  mtandaoni, vitabu na majarida juu ya kile kinachoweza kuwa suluhisho la kudumu kwa shida  yao. Katika mchakato huo nilipata habari nyingi kutoka kwa blogi moja ambayo ilikuwa na  nakala juu ya Mtaalamu wa kiasili ya daktari Kiwanga.Ilikuwa ikielezea mwanaume huyo kama  anayeaminika kabisa katika kurekebisha ukosefu wa watoto kati ya wanandoa. Sikuwa na  hakika kama kaka yangu angetaka kununua wazo hili. 

Baada ya wiki moja tu ya utafiti wangu mkubwa, mwishowe nilifanya akili yangu kumfikia na  wazo la kupata msaada kutoka kwa mtaalamu. Nilishangaa na kasi ambayo alikua akikubali.  Alikubaliana na kila kitu nilichosema kwa kuwa alikuwa mtu anayefadhaika.Nilimpa mawasiliano  ya mtandaoni ya daktari na aliunganisha naye mara moja. Kiwanga alikuwa akifanya kazi  kutoka Tanzania kuokoa ndoa ya kaka yangu ambaye tayari alikuwa nchini Afrika Kusini.Sio  mimi wala kaka yangu tulikuwa na hakika na mtu huyu lakini nadhani nini? Baada ya miezi nne  mkewe alifika nyumbani kutoka kliniki na habari njema; alikuwa na mimba! Ilikuwa ya ajabu na  maadhimisho yalifanyika siku hiyo. 

Ndugu yangu anasubiri mkewe ajifungue ili basi waweze kurudi nyumbani.Amini au la Kiwanga  aliwezesha hii.Daktari Kiwanga anasema nguvu zake za uuguzi zinafanya kazi ndani ya masaa 24, 

na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Anashughulikia shida za jumla kuanzia kushinda  kesi za korti, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia kutabiri kwa usahihi hali ya  baadaye ya mtu.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea  uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke. 

Vile vile anaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu,  udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama  maswala ya upendo, shida za kifamilia na ugumu katika biashara, huongeza bahati yako,  ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na  kuondosha roho na ndoto za kishetani. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  

www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments