Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Stamina afunguka Rais Magufuli kupenda wimbo wake

 


Msanii wa HipHop hapa nchini Stamina Shorwebwenzi amesema atamkumbuka Rais Dkt John Pombe Magufuli kwa kila kitu hasa kufanya mambo mengi na makubwa ndani ya muda mfupi ya uongozi wake.

 

Stamina Shorwebwenzi ameendelea kusema ataomboleza kwa kukumbuka kwa mema yake yote kama kiongozi na wala hatamkumbuka kwa mabaya.


Aidha msanii huyo amezungumzia suala la Rais Magufuli kuupenda wimbo wake wa baba aliomshirikisha Prof Jay ambapo amesema, 


"Kauli kutoka kwa Rais inakuwa sheria kwa hiyo kumfanya Rais aupende wimbo wako sio kitu kidogo ila mpaka nimekuwa mimi ni kitu ambacho ni cha heshima na kimenihimiza sana, nilifurahi na kilinipa nguvu" 


"Kwangu mimi haikuwa kitu cha ajabu kwa sababu hata wimbo wangu wa asiwaze alikuwa anaupenda pia tulivyokuwa kwenye kampeni aliweza kutuambia, niliona vitu ninavyovifanya Rais anavipenda na alikuwa anakubali aina ya muziki wangu" ameongeza

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments