Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Unaambiwa Kajala Ameachana na Harmonize, Kisa Paula



Kajala adaiwa kumtimua Harmonize nyumbani kwake, aidha, amefuta picha zote alizokuwa nae na kumu-unfollow Harmonize. Kwa mujibu wa habari mitandaoni inadaiwa Kajala alianza kugundua mwenendo usio mzuri kwa Harmonize kuanza kumtongoza mwanae na kumtumia mapichapicha yasiyoeleweka, hali ambayo ilimshtua mama na mwanae ambao wote ni maarufu hivyo Kajala kuamua kumtimua Harmonize

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments