.

5/29/2021

Zamaradi Amnyooshea Rosa Ree Mikono Juu "Rosa Ree Nimeshindwa Kuvumilia Wewe ni Level Ingine"


Zamaradi Ameandika Haya Kuhusu Rosa Ree baada ya kutazama nyimbo yake mpya ya Im Not Sorry:

Reposted from @zamaradimketema Katika Hazina kubwa Chache tulizonazo kwenye Industry ya Mziki nadhani hii ni MOJA KUBWA.... Creativity yako ni kubwa mno, Uwezo wako ni wa level nyingine kabsaaa, mdogo wangu I SALUTE YOU @rosa_ree nimeshindwa kuvumilia, kukusifia nyumanyuma itakuwa roho mbaya acha niseme wazi tu, na hii ni katika pitapita leo nimekutana na Intro ya ngoma yako ya I AM NOT SORRY, nikasema hebu niingie kwenye Bio yako niangalie.. nilichokutana nacho acha nikupe heshima yako, Wewe ni Level nyingine!!! SALUTE SALUTE SALUTE πŸ™ŒπŸ‘ŠπŸ‘ŠπŸ‘Š

VIDEO:

Tazama Wimbo Wenyewe Hapa:

 
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger