Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mtoto wa Monalisa Apata Division 1, Mama Ake Afunguka Haya kwa Uchungu

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Reposted from @monalisatz Haleluya, Mungu wangu ni mwema.
Ahsante Mungu wangu.
Ahsante mwanangu @soniamonalisa kwa kutupatia matokeo mazuri, tangu mchana nilipopata matokeo sijielewi elewi yaani maana najua wakati mgumu uliopitia kipindi cha mitihani. Ilikuwa ni mtihani mkubwa lakini yote ni shetani na ameshindwa in Jesus name.

Ahsante walimu wote wa TUSIIME kwa miaka 6 ya bidii.
Ahsante pia @globaleducationlinktz kwa kuwa nasi mwaka wa mwisho wa masomo ya binti yangu.

Division 1 safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

1 Comments

  1. https://spacial.com/vxw/video-brasil-x-argentina-ao-vivo-br1.html
    https://spacial.com/vxw/video-brasil-x-argentina-ao-vivo-br2.html
    https://spacial.com/vxw/video-brasil-x-argentina-ao-vivo-br3.html
    https://spacial.com/vxw/video-brasil-x-argentina-ao-vivo-br4.html

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)