Ticker

6/recent/ticker-posts
.

OMMY DIMPOZ afunguka kwanini amemuomba msamaha MAMA DIAMOND, sababu ya kutoonekana na ALIKIBA

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Ommy Dimpoz anaelezea sababu za kupungua kwa ukaribu wake na Alikiba, kilichomfanya aamue kumuomba msamaha mama yake Diamond, safari yake ya Umrah ilivyombadilisha na mambo mengine

VIDEO:

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments