Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Sheikh Alhad Afunguka Kuhusu Waislam Kuvalishana Pete "Sio Utamaduni Pia Mahari Isiwe Biashara"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Sheikh wa mkoa wa Dar es Salaam, Sheikh Alhad Mussa Salum, amesema kuwa katika dini ya Uislamu kuvishana pete kwa wachumba si utamaduni wa dini hiyo na badala yake jambo lililojema ni kwa wazazi kutaja mahari nyepesi na si kugeuza mahari kama biashara.


NEW GOVERNMENT JOBS CLICK HERE

Kauli hiyo ameitoa leo Julai 6, 2021, kwenye kipindi cha SupaBreakfast MenuMpya, na kuongeza kuwa katika Dini ya Uislamu pia uchumba hautakiwi kukaa muda mrefu ili kuepusha husda na maneno ya watu yanayoweza kupelekea jambo hilo lisitimie.

"Kwetu sisi waislamu kuvishana pete si tamaduni yetu, jambo lenye kupendeza ni mahari kuwa nyepesi, ikiwa wazazi wanatumia watoto wao kama biashara kwenye suala la mahari au wanachelewesha posa wakiwa na sababu zao ambazo si za msingi hilo jambo halikubaliki," amesema Sheikh Alhad.

Tazama Wimbo wa Satan Hapa:

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments