.

8/18/2021

Amapiano ni Ushamba wa Wasanii wetu au Fasheni?


Kwa mtindo huu,mziki wa bongo utakua una twist mahututi na kuibukia Nigeria,mara South Africa,yaan popote Africa unaeza shangaa ukaukuta.

Namaanisha kuiga.

Mziki ambao wenzetu nje wameshindwa kuiga ni singeli.

Watoto wana soko lao mtaani hawana shida.

Japo wanaimba matusi na hawaeleweki lkn ndo wanasoko lao tyr,na hawabadiriki.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger