Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Jinsi NILIVYOIMARISHA nguvu za Kiume za Mume wangu, Hii ni aada ya Kufanya Tendo la ndo Ipasavyo



Kila mwanamke hufurahia furaha katika ndoa yake kila wakati. Mapenzi mazuri kwenye ndoa ama kwa hakika huandamana na vitu vingi kila mara. Mapenzi bila ya tendo la ndoa kwenye
ndoa nyingi huleta wapenzi kukosana kila wakati. Kwa jina ni Patricia kutoka kwenye kaunti ya Nairobi. 

Tulikuwa kwenye ndoa na mume wangu Karimi kwa muda wa miaka miwili sasa. Hali ilikuwa shwari kabisa kwani alikuwa mtu mwenye bidiii na mapnzi jambo lilinipelekea mimi kumpenda kwa kila hali.Sikuwa na mwingine niliyepanga kumpenda zadi yake kwani ama kwa
hakika alikuwa amenizuzua ajabu.
Baada ya siku kusonga nilipata udhaifu fulani wa mume wangu. 

Kila wakati tulipokuwa tukishiriki ngono alikuwa analegea na kila mara alilalamika kwamba alikuwa mchovu. Ama kwa
hakika hakuna lolote alilokuwa akifanya kunipa raha kingono. Swala hili lilinikwaza sana. 
Wakati mwingine hata nilikuwa nikimvalia vijisketi vidogo vya kumzuzua lakini hakuna chochote alichokuwa akiona. 

Hata nilipokuwa namguza uume wake alibaki kutabasamu tu kwani hakuna
chochote kilichokuwa kikifanyika. Hapo nilijua bayana kwamba alikuwa na uhaba wa nguvu za kiume. 

Swala hili liliniwekea kiu cha kushiriki ngono kwani nilikuwa na mazoea ya kufanya tendo lile kila siku. Sasa mume wangu alikuwa bwege sikuwa na mtu wakunizuzua kingono.

Kila mara alipojaribu alifanya kwa muda wa dakika tano kama jogoo na kasha kulala kama mtu aliyekuwa amefariki dunia. Jambo lile lilikuwa linanivunja moyo kila mara. 

Hii ilipelekea kwake kuyatumia madwa ya kuzuzua nguvu za kiume. Kila alipotumia dawa hizi tulishiriki ngono kwa muda mrefu na hapo alinitimizia kiu changu cha kushiriki ngono. Baada ya siku kadhaa niliona kwamba dawa zile zingekuja kumharibikia siku moja na hapo nikaanza kumtafutia suluhisho la
kudumu. 

Niliwatembelea madaktari wengi wa miti shamba kwa ajili ya usaidizi lakini hakuna aliyekuwa akinipa suluhisho kamaili la kupata suluhisho la kuongeza nguvu za kiume.

Kupitia ujumbe kutoka kwa kipindi fulani redioni, niliweza kumsikiza daktari Kiwanga ambapo watu wengi walikuwa wakimpigia simu kumpongeza kwa ajili ya kuwasaidia waume wao kupata
nafuu kutokana na kuwa na nguzu hasi za kiume. 

Hapo nilimpigia simu na akanipa mwaliko kwenye afisi zake mjini Nakuru. Baada ya wiki moja nilifung safari hadi mjini Nakuru kwani nilikuwa sna hamu ya kumsaidia mume wangu. 

Daktari Kiwanga alinipa mizizi ya kiasilia
aliyonishauri niwe nikiipikia kwenye chakula cha mume wangu. 

Nilirejea nyumbani na ama kwa hakika nilizingatia yote aliyonishauri.


Baada ya siku mbili tuliposhiriki ngono na mume wangu, hali ilikuwa toifauti kweli. Alikuwa mchangamfu kwani alikuwa akifanya tendo lile kama mfungwa aliyefunguliwa kutoka kwenye
gereza. 

Kila mara mimi ndiye nilikuwa nikimwambia “tosha gari” ama kwa hakika furaha ilikuwa katika ndoa yetu kwa uwezo wa daktari Kiwanga.

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata
mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha
haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. 

Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maisha bora yenye matamanio.

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965

barua pepe
kiwangadoctors@gmail.com

ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi
zaidi.

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments