Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Hili Shepu la Hamisa Mobetto Tumepigwa na Kitu Kizito Machoni au ni la Kweli?


Aisee nilikuwa nabishana sana na watu wanaosema kwamba shape ya @mobettohtothetop ni ya kutengeneza, aisee kuanzia leo nimeamua kukubaliana nao tu, Sio kwa shape hili aisee, mobetto utatuua.

Itoshe kusema kwamba kwasasa mobetto ndio star wa kike mwenye mvuto Tanzania nzima.

Wanaume ambao wamewahi kudate na mobetto wajengewe sanamu kabisa, joto linaweza likapungua.

Kama kweli vunjabei anamuoa mobetto ahakikishe anafuga Mbwa wengi maana sio poa mtoto anavutia.

MDAU UNALIONAJE HILI SHAPE NI NATURAL KWELI?

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments