Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Nilipata Haki na Kufidiwa na Serikali, Nyumba Yangu Ilibomolewa Kwa Ajili ya Ujenzi wa Barabara



Haki huwa kitu cha muhimu katika maisha haswa kwa upande wa mtu yeyote ambaye huwa amedhulumiwa kivyovyote vile. 

Wakati mwingine huwa vigumu kupata haki. Jina langu na Ezekiel kutoka kaunti ya Kajiado. Nilikuwa nimenunua shamba ekeri mmoja na kuejenga
nyumba ambayo ilikuwa ni makao yangu. 

Hapakuwa na shida yeyote katika maeneo yale kwani tuliishi kwa amani na kwa hivyo sikuwa na shida yeyote. Baada ya mwaka mmoja nikiwa katika
sehemu ile, serikali ilitoa notisi kwamba ilikuwa inataka kubomoa makazi ya wenyeji wa sehemu
ile kwa sabau ya ujenzi wa bara bara ya kisasa kwa ajili ambapo ilikuwa ni malengo ya serikali

Kando na bomoa bomoa hizi waliahidi kwamba wangefidia kila mtu aliyekuwa katika eno hilo.
Kila mtu alifurahia tangazo hilo kwani pesa mabazo serikali ilikuwa ikitaka kupea watu wa
sehemu ile kama fidia ziilkuwa maradufu na hakuna aliyekuwa akipinga. Kila mtu alitakiwa
kuwasilisha cheti chake cha kumiliki shamba ili kupokea fidia yake. 

Sikusita kuwa miongoni wao.
Nilijua kwamba iwapo ningepata pesa zile hata ningenunua shamba lingine kwa bei ndogo na
nhela zingine ningefanyia bishara zangu mbalimbali. Hapo baada ya mwezi mmoja ubomozi
ulianza na hapo kila mtu alikuwa kesha hama. Serikali ilifidia watu kadhaa katika juma lile la
ubomizi na kuwach wengine katika hali ya kungoja.
Nilikuw miongoni mwa watu walikuwa wakingoja kupewa haki yao. 

Kila mara walisema tusubiri  hadi mwaka mmoja ukapita. Hii ilikuwa ni hujuma kwani tayari walikuwa wamefanya ubomozi na kuunda barabara waliokuwa wakisema. Mimi na wenzangu tulikuwa keshapoteza imani ya kufidiwa hela zetu kutoka kwa serikali kabisa kwani kila mara ulikuwa ni wimbo wa kila siku kwamba wangetupa fidia ya haraka ndio maisha yetu yaweze kuendelea.

Hii ilikuwa ni uongo mtupu. Tulianza kufanya maandamano na hata mara nyingine kuitisha
mikutano na wanahabari kwa ajili ya kuwasilisha shida zetu lakini hakuna chochote kilichokuwa
kikitendeka kwa wakati ule. Ama kwa hakika sisi kama wanyonge hatukuwa na haki kwa wakati
ule.

Kutokana na matangazo ya redio kuhusu daktari Kiwanga niliweza kufanya utafiti wangu kuhusu
daktari huyu wa tiba asilia na hapo kupitia mtandao wake wa www.kiwangadoctors.com niliona
kwamba alikuwa kesha wasaidia watu wengi kutokana na shida mbalimbali za maisha. Hio
ilikuwa na fursa peke kupatane naye kwa ajili ya haki. Nilienda afisin pake na hapo nikamweleza
yote yaliyotendeka. Alifanya mambo yake ya tiba asilia na kunipa imani kwamba kila kitu
kilikuwa kiwe swa kabisa. Baada ya wiki moja nilishangaa kwani serikali iliweka hela zile kwenye
akaunti zetu za benki.

Hii ilionyesha tu tajariba ya daktari Kiwanga. Tulikuwa wenye furuaha ribo ribo kwani haki
ilikuwa imetendeka. Asante sana daktari Kiwanga kwa usaidizi wako. Ni daktari wa tiba asilia
anyesuluhisha shida mbalimbali katika familia na jamii kama vile kutopata kazi, kupoteza kazi,
kuwa na kismati maishani katika Nyanja mbalimbali kama vile bishara, michezo ya kamari, kuwa
na ndoa dhabiti, kukuwezesha kushinda kesi kotini kwa ajili ya kupata haki, kufanya uwe mtu
wa kuheshimika kwenye jamii, kukulinda kutokana na hasidi wako ambao hawakutakii mema
maishani na kuwa na bahati nzuri maishani. Tiba asilia ya daktari Kiwanga hufanya kazi kwa
muda wa masaa ishirini na manne, hali hii imefanya watu wengi kupenda tiba yake kwani wengi
wameweza kusaidika kutokana na hali yao ya kusononeka hapo awali. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari
+254769404965/barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama tembelea wavuti
www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments