Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Salum Abubakar 'Sure Boy', Aggrey Morris na Mudhathir Yahya bado wamesimamishwa na Azam kutokana na utovu wa nidhamu

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Salum Abubakar 'Sure Boy', Aggrey Morris na Mudhathir Yahya bado wamesimamishwa na Azam kutokana na utovu wa nidhamu

πŸ”‰ Inasemekana Azam walitoa nafasi ya wachezaji hao kuomba radhi Ili warejee kundini, kwa bahati mbaya sana hawakufanya hivyo

☑️ Wachezaji wote watatu bado wana mikataba na klabu hiyo ambayo walisaini mwanzoni mwa msimu huu

❗Kuna njia mbili pekee za wachezaji hao kuondoka Azam Complex, eidha wavunje mikataba na kulipa gharama au timu zinazowataka wakavunje mikataba

πŸ”‰Sure Boy anaehusishwa na klabu ya Yanga bado ana mkataba wa mwaka mmoja na nusu umesalia, hivyo yoyote anaemuhitaji ni suala tu la majadiliano

πŸ”‰Kwa Hali ilivyo sasa ni ngumu wao kusalia Azam na ni ngumu pia kuondoka kirahisi, kama chochote kitatokea wao kusalia basi ni "kuomba radhi"

The saga is still on and more to follow as the tide is still high☑️


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments