3/19/2022

Mondi "Nina mtoto na mwanamke aliyeolewa"

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA





Staa wa Bongo Diamond Platnumz ni nyota kwenye kipindi cha Netflix Young, Famous and Africa.

Katika onyesho hilo, alifichua kuwa ana mtoto wa miaka 10 na mwanamke aliyeolewa.

Akizungumza na watayarishaji wa kipindi hicho, Diamond alieleza kwa nini amekuwa akisema alikuwa na watoto watano au sita, lakini dunia nzima inawafahamu watoto wanne tu kutoka kwa wanawake watatu.

Diamond kwa sasa anashirikiana na Zari Hassan, Hamisa Mobetto na Tanasha Donna.


Kwa hivyo iliwashangaza sana mashabiki pale Diamond alipofichua kuwa yeye ni baba wa mtoto ambaye ana miaka 10

“Mimi nipo peke yangu lakini unajua wakati mwingine hakuna jinsi naweza kuwa peke yangu mwaka mzima hivyo unajua wakati mwingine naweza kuwa na stendi za usiku moja ambazo zinachanganya kila kitu,” Diamond alisema.

"Nina watoto wanne...labda 5 au 6."

Alipoulizwa nini maana ya hiyo, Diamond alieleza,


“Miezi kadhaa nyuma mama yangu aliniambia, alikutana na huyu bibi, namfahamu huyu bibi, akasema ana mtoto wangu lakini hataki kuniambia kwa sababu yeye. ameolewa na mumewe anadhani mtoto ni wake. Mtoto wangu ana umri wa miaka 10."

Aliendelea,

"Nilimpata mtoto na mwanamke aliyeolewa. Ilikuwa zamani wakati nilihisi kama ulimwengu ni wako. Nilienda kwenye ziara Mwanza. Najua tulikuwa na kibanda cha usiku mmoja na nilisikia baada ya miezi kadhaa kuwa alikuwa na ujauzito."

Diamond aliongeza, "Nimejaribu kadri niwezavyo kuunganishwa na mtoto lakini mama anaendelea kunisukuma. Sitaki kupoteza damu yangu."

Katika mahojiano yaliyopita, Diamond aliiambia TBC FM kuhusu kukutana kwake na mama wa mtoto wake wa kwanza mwaka wa 2010.


"Baada ya kukutana usiku mmoja, aliniambia kuwa ana ujauzito. Nilikubali jukumu hilo na ningemtunza lakini wakati huo, nilianza kuchumbiana na msichana mwingine kisha mambo mengi yalifanyika katikati."

Diamond alieleza kuwa baadaye alikwenda Mwanza kumtafuta ili kujua anaendeleaje.

"Aliniambia ujauzito haujafika mwisho na alipoteza mtoto. Lakini alidanganya. Nilipofanya uchunguzi wangu niligundua kuwa amejifungua na ndipo nilipodai kuona mtoto wangu."

Hadi leo, Diamond hajawahi kumuona mtoto huyo.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger