Ticker

6/recent/ticker-posts

Uhakika wa Tiba ya Magonjwa Kwa Binadamu, Kama Kisukari, Tezi Dume na Nguvu za Kiume Kwa Yegera Yanatibika

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


UHAKIKA WA TIBA YA MAGONJWA kwa BINADAMU,KAMA KISUKARI, TEZI DUME NA NGUVU ZA KIUME KWA YEGERA YANATIBIKA KWA MDA MFUPI:

Tezi kibofu au tezi dume Kama ilivyozoeleka kutamka ni kiungo ambacho ni sehemu ya mfumo wa uzazi vya mwanaume kinachozunguka mrija wa mkojo tezi dume ipo katikati ya kibofu cha mkojo na dhakari naipo mbele kidogo tu rektamu.Mrija wa mkojo unapita katikati ya tezi dume ukitokea kwenye kibofu na kuelekea kwenye uume kutoa mkojo nje ya mwili.

DALILI YA TEZI DUME ILIYOVIMBA NI.

.Shida katika kuanza kukojoa mkojo .
.Mtilikiko wa mkojo
.Hari ya kujisikia kukojoa mara kwa mara
.Maumivu kwenye mfumo wa mkojo.

TIBA YA TEZI DUME:


Tiba ya tezi dume hutolewa kulingana na hari ilipofikia kwa dalili ndogo au kubwa (MCHANGANYIKO WA MITI ISHIRINI NA TATU)ambayo ni (NMT)ni dawa inayotibu bila kufanyiwa operation ni dawa ya miti shamba inatibu na kupona kabisa,Dozi yake niyasiku kumi na nane(18)tu.

CHANZO CHA UGONJWA WA KISUKARI.

.Shinikizo la damu
.Lishe yenye mafuta mengi na wanga
.Utumiaji mkubwa wa pombe
.Ulaji wa vyakula vyenye sukari

DALILI ZA KISUKARI:


.Kiu kikubwa
.Kupungua uzito
.Kutoona vizuri
.Vidonda visivyo pona
.Uchovu uliokithiri


TIBA YA KISUKARI.
NBT100)Ni mchanganyiko wa miti bora ni dawa inayotibu kabisa ugonjwa wa kisukari hata kama itakuwa ya kurithi,yakutupiwa(KULOGWA)au yakawaida inaisha kabisa ndani ya siku kumi na nne(14)acha kukata tamaa.

(MWATYA MIX POWER)Inatibu kuanzia 18-90 Hii ni dawa bora sana kwa tatizo la nguvu za kiume dawa hii itakufanya mwanaume aweze kuludia tedo la ndoa zaidi ya mara tatu,pia dawa hii inaimalisha uume uliolegea na kusinyaa,dawa hii itamfanya mwanaume achelewe kufika kileleni Dozi yake ni siku nne(4)tu.

MITI MIX 19)Inatibu mwili kupooza ,uzazi,mgongo,vidonda vya tumba na miguu kuwaka moto.

KWA MAELEZO ZAIDI NA MSAADA WA TIBA PIGA SIMU 0658651613, WhatsApp +255658651613

Tunapatikana DAR-ES-SALAAM,MBAGALA SABA SABA NA KAHAMA KWA WALE AMBAO MPO MKOANI AU NCHI TOFAUTI KAMA OMAN,KENYA,UGANDA,MOZAMBIQUE,MOMBA,GHANA.NAKUTUMIA HAPO HAPO ULIPO KWA KUPITIA DEREVA EANGU
BY DOCTOR YEGERA.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments