4/10/2022

Kama Umeupoteza Mzigo au Pesa Yako Kwa Kutapeliwa Fanya hivi



Mimi hujishughulisha mno na mambo ya biashara za kuuza mtumba na huwa nanunua nguo hizo mjini Nairobi Gikomba.

Bishara zangu nafanyia huko Kitale na miko na stori mabayo haikuwa nzuri sana wakati nilienad kununua mali wiki jana ya kima cha shilingi laki tatu.

Sasa kwa kweli nitawaambia ukweli wangu, nilitumia mtu fulani niliempata kwa mtandao hizo hela akiahidi kuniuzia mzigo wa nguo.

Aliniambai yupo Nairobi na duka
kubwa kule Eastleigh. Sikumshuku manake alinitumia picha nyi ngi mno za duka hadi nikamuamini.
Siku iliyofuata nilikimbia benki nikatoa kiasi kukubwa cha hela kisha nikamtumia.

Bingwa aliniambai kesho yake niened kweny stegi ya Kitale nipokee mzigo kutoka
Nairobi.

Niliamka mapema kuelekea stegi ya basi ili kuupokea mzigo wangu. Nilianza Kuuliza booking offices zote za magari lakini sikupata.

Nikauliza kwa standi wapi. Roho
ilianza kunigonga.Nilinyanyuya simu nikamuambai sijaona mzigo wangu na ndipo aliniambia ameutuma niulizie.

Nikamuulia gari gani na ndipo alinitumai ujumbe ati niacha kumsumbua.

Jamaa alikuwa ameshazima simu.
Nilirudi nyumbani kwangu saa kumi jioni nimejinyamazia sina mbele wala nyuma ndipo jirani yangu aliponiuliza kwa nini nimejihurumia na nikamuambia yaliyokuwa yamejiri.

Alinikabidhi nambari fulani akanaimbai nipigie Daktari huyo wa keinyeji anisaidie nipate pesa zangu.

Sikuamni mara ya kweanaz lakini nikaamua kujaribu.

Nilipiga simu kisha Daktari huyo kwa majina Kiwanga Doctors akaniuliza maswali kiasi na kurusha Spells.


Aliniambai nikimye nitulie mzigo uko kwa barabara unakuja.
Nilidhani ni utani na asubuhi siku iliyofuata nilipigiwa simu na huyo bwana aliyekuwa ameniibia.

Alikuwa analia kwa uchungu. Akanirudishai hela zangui kwa nji aya simu yaani M-pesa.

Sikuamni. Nilimshukuru Doctor Kiwanga.

Tuvuti au Website ya Daktari ni: www.kiwangadoctors.com;

Simu: +254 769404965

au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctosr@gmail.com.


Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger