4/15/2022

Mbinu Ninayotumia Kila Mwezi Kupata Kandarasi za Hela Nyingi



Japo mimi ni mgeni kwa hii kazi, siku hizi nimeanza kupata kandarasi za hela hadi 
siamini mimi mweneywe.

Mimi ni mwanakandarasi ambaye nilianza hii kazi miezi tisa iliyopita lakini kupata kazi 
yenyewe yaani wateja ilikuwa vigumu hadi nilipobadilisha mbinu.

Hii ndio kazi niliyosomea chuo kikuu na hivyo hakuna kazi tofauti ingine ningeanza  kutafuta sababu pia niliipenda mno, lakini la kushangaza, kwa hiyo miezi tisa yote  sikuwai pata kazi ya maana yoyote. Ilikuwa safari ngumu ya maisha na hata karibu  nikate tamaa.

Kwa kweli biashara sio kitu rahisi na haikuumbiwa kila mmoja; ndio manake wengine 
wamefaulu na wengine wameshindwa kufanya lolote.

Habari njema ni kwamba wiki mbili ziliozopita rafiki yangu mmoja aliniibia siri ya 
kupata wateja na kandarasi kubwa kubwa kutoka mashirika tajiri na kwa kweli  nilipojaribu siri hiyo sasa nimepata kazi ya kwanza na shirika moja ambalo limenipatia  kazi niwajengee orofa yao ya kuweka ofisi. Juzi waliniandikia hundi ya shilingi milioni  tatu za kuanzia kazi. Sikuamini!

Kabla hata niendelee na gumzo hili, rafiki yangu aliniunganisha na madaktari wa kiasili 
wanaojiita Ngoso Doctors ambao wanafahamika mno na kutatua matatizo ya kazi,

biashara, magonjwa, kuzaa, na kadhalika. Nilipowatembelea walinifanyia Spell Casting 
Services yaani Business Spells na kutoka siku hiyo ndipo nilipata kazi ya kwanza na 
nimeanza kukuwa tajiri sasa.

Ninapooangea sasa hivi pia nimeitiwa kazi nyingine huko Mombasa Kenya ya shilingi 
milioni tisa. Bibi yangu amefurahi sasa. Ahsante Daktari Ngoso.

Vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako 
tafadhali nakusihi pigia simu matabibu wa Ngoso. Ngoso Doctors ni shujaa wa mambo 
kama hayo.

Wasiliana na dakatri Ngoso kwa nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni.
 
Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 
na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 

Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka  kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Wote ambao wamesaidiwa na huyu  dakatari wamebaki wakishukuru. Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na  ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.
Kama uko na matatizo pia kama uvimbe sehemu za siri au unatak kusiadiwa upate mchumba, kazi na maisha ya biashara, tafadhali pigia huyu dakatari simu na hautajuta.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger