Benard Morison "Msinipigie Tena Simu Mtaaribu Simu yangu"

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA




Mchezaji kiungo kutokea Klabu ya Simba Benard Morisson amewaomba mashabiki zake kuacha kumpgia simu kwani anahisi simu yake itapasukašŸ˜‚

Kupitia ukurasa wake wa instagram Morisson ameandika
“Naheshimu sana upendo mlionionyesha, sichukulii poa hata kidogo.
Niliwaomba mnitumie Elfu moja lakini sasa simu na meseji ninazozipokea zinaenda kuuwa simu yangu, Birthday imeisha sasa naomba msinipigie tena, Mkiharibu simu yangu nitarudi hapa kuomba simu mpya.
Asante kwa aliyenipigia na kunitumia meseji NAWAPENDA PIA.” - @bm3gh

Siku ya kumbukizi ya kuzaliwa kwake (Mei, 20) Morisson aliwaambia mashabiki zake wamtumie Elfu moja kwenye namba yake kama zawadi kwa ajili ya birthday yake.



Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

1 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad