5/31/2022

Edo Kumwembe Ataka Simba Wamchukue Kocha wa Al Ahly Kuonesha Ukubwa wao

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Ameandika Edo Kumwembe:

"Wakubwa wa MSIMBAZI....Ni wakati wa kuonyesha ukubwa wenu kama inavyosemwa....huyu jamaa anaweza kufukuzwa hapo Al Ahly....na nyie mnaweza kumfukuza Pablo....so chukueni huyu mtu...Al Ahly walikuwa wanamlipa milioni 280 kwa mwezi....Mkubwa MO....wakati wa kuonyesha ukubwa tunaouzungumza mitandaoni.....inawezekana kabisa" Edo
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger