5/28/2022

Hamisa Mobetto Afunguka lini na Nini Kilimvutia Rick Ross Kwake

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

"Nakumbuka nilikua nipo LIVE Instagram, tena ilikua Kipindi cha Ramadhani . ndipo ambapo @richforever aliweza kuniona na nadhani alipenda uwezo wangu wa kujieleza na baada ya hapo ndio mambo mengine yakafuata "

" Kuhusu kufanya Ngoma na @richforever, ni kwamba kuna wimbo ambao tunaufanya na utakua ni wimbo wake ambao kuamua kunishirikisha . Na Projects nyingi nyingi tu zitakuja " - @hamisamobetto
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger