5/30/2022

Lemutuz "Mwanaume wa Shoka Unampiga Risasi Mke Wako Unamuua Halafu Unasimama"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Lemutuz "SUPER COWARD! Mwanaume wa Shoka UNAMPIGA RISASI MKE WAKO UNAMUUA HALAFU UNASIMAMA ILI tuone Ushujaa wako .....CAUSE KUNA WAPUMBAVU WENGI SANA HUMU INSTA. MNAOJARIBU KUHALALISHA UPUMBAVU WA HUYU COWARD .....sasa anakimbia nini na yeye anajua alichofanya ni sawa sawa? ...Si angewasubiri Polisi tu awaambie ....YEYE NI MWANAUME KAUA KWA SABABU MWANAMKE KAMKOSEA NA hata ikibidi ATAUA TENA .....linakimbia a COWARD kumbe linajua kuwa ni LIPUMBAVU na nasikia Jela wanawapenda sana Wanaume kama huyu Walio onea Wanawake na Watoto ....KUMBE LINAJUA KWAMBA JELA ATAISHIA KUWA MKE WA MTU LIMEKIMBIA! PUMBAVU SANA KAMA WALE WOTE WANAOTETEA UJINGA ALIOUFANYA .....Ninawaamini Polisi kwamba watamkamata aende akaolewe Jela Pumbavu sana! - @lemutuz_superbrand
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger