5/29/2022

Manara Afunguka "Kuniroga Hamniwezi Kunipiga ndio Kabisa iliyobaki Mkalambe Sumu tu"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Kuniroga hamniwezi,,kunipiga ndio kabisaaaaaa,,iliyobaki mkalambe sumu tu.

Naitwa Haji Sunday Ramadhan Manara, Bugati.

Mpira nna Hijaza nao, nna DNA na football, sikukutana nao Mtaani, kisha mimi ni Ahllu Bait ( Kitukuu cha Rasuli)

Nimezaliwa ili niwe Msemaji wa Soka, na nna nyota ya Subailah, Kiufupi HAMNIWEZI ,,Niliadhiniwa na Masharifu nilipozaliwa,,,

Mkimaindi napost Royal Tour Goal

Beauty Beauty 🤪🤪
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger