5/26/2022

Mbunge Msukuma "Spika Sinta Piga Sarakasi Ila Naomba Niimbe Bungeni"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Spika wa Bunge Dr. Tulia Ackson amesema ni marufuku kuimba ndani ya Bunge kama ilivyo kupiga magoti au sarakasi ambapo ameyasema haya baada ya Mbunge wa Geita Vijijini Joseph Musukuma kutaka kuimba ili kumpongeza Rais Samia wakati wa mjadala wa azimio la kumpongeza Rais Samia kwa kutajwa miongoni mwa Viongozi wenye ushawishi mkubwa duniani na pia kupewa tuzo ya mafanikio ya ujenzi wa miundombinu.

Hoja ya Azimio hilo la kumpongeza Rais Samia Suluhu Hassan imewasilishwa Bungeni Dodoma leo na Mbunge wa viti Maalumu Zainabu Katimba.

Rais Samia Suluhu Hassan alipewa tuzo hiyo ya Mwaka 2022 ya Babacar Ndiaye kama mchango wa kutambua mafanikio ya Serikali ya Awamu ya sita katika Ujenzi wa Miundombinu ya usafirishaji ambayo kwa kawaida hutolewa kwa mkuu wa nchi iliyofanya vizuri katika sekta hiyo na pia ametajwa kuwa miongoni mwa Viongozi mia moja wenye ushawishi mkubwa duniani kwenye Jarida la TIME la May 24 2022.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger