5/18/2022

Muna Love Atoa Mpya Baada ya Kuzushiwa Kifo "Mimi Sinta Kufa Nitaenda Kupumzika"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Anaandika @munalove100 Kupitia Ukurasa wake Wa Instagram Baada Ya Taarifa Za Kuzushiwa Kifo


"Mimi sitakufa Bali nitaishi ili kutangaza ukuu wa Bwana nikimaliza kazi basi ntaenda kupumzika. Ila kwa sasa bado nipo sanaa tu mintakufa nikiwa mzee sana

Na nyie mnaoniombea hili Mungu awabariki na kuwapa maisha marefu 😭😭 nimetumiwa sasahivi nimebaki Sina lakuwaambia ila Mungu atashughulika na nyinyi 😭🙏🙏🙏

Atakama unipendi ndo uniuwe nikiwa hai ? 🥲🙏 Izo Yotube ni sehemu za kuumiza wenzenu?🥲" - Muna Love


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger