6/06/2022

Babu Tale "Basata Wamekuwa Polisi wa Wasanii Badala ya Kuwasaidia Wasanii"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Hamis Taletale (Babu Tale) amelikosoa vikali Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) na kudai kuwa baraza haliwasaidii wasanii badala yake limekuwa polisi.

"BASATA nI chombo cha kusaidia wasanii, lakini bahati mbaya BASATA imekuwa Polisi wa wasanii." Babu Tale, Mbunge wa Morogoro Kusini Mashariki.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger