Ticker

6/recent/ticker-posts

Mimi ni mjane ambaye sasa amepata bwana mdosi na Maisha ni Mazuri



Kufanyiwa kisomo ni kitu cha busara na mimi leo sitawaficha manake nimefaidika mno 

kutokana nacho.

Mimi ni mjane ambaye nimekuwa nikihangaika kwa miaka tatu tangu bwanagu afariki 

dunia kwa maradhi ya Pressure.

Nimekuwa na wakati mgumu manake pesa zake zote waliochukuwa ni nduguze ambao 

hawakujali maisha yangu baada ya kifo chake licha ya kwamba nina watoto wawili na 

marehemu bwanangu.

Umaskini ulinijia na hata chakula cha watoto kiwakuwa kigumu kupata hadi pale 

nilipoanza kuuza Omena sokoni ndipo nikaanza kujikimu kiasi lakini kwa muda 

mchache biashara hiyo ikaanguka nikarudi maisha ya kuhangaika.

Ilikuwa wiki tatu zilizopita ndipo nilipokutana na mama mmoja sokoni aliyenionea 

huruma kisha akanipa wosia kuhusu jinzi nitakavyojiwezesha kimaisha. Ninamshukuru 

sababu alinipatia nambari ya Daktari wa kienyeji kwa jina Ngoso ambaye alinifanyia 

Free Love Spells za kupata mchumba.

Ilinichukuwa siku mbili tu na nikakutana na mwanamme wa gari lake ambaye sasa 

amenichukuwa. Hata yeye aliniambia alifiwa na bibiye na amekuwa akiishi maisha ya 

upweke tangu siku hiyo. Niko na furaha manake ana pesa nyingi na hata ameanza 

kujenga nyumba yangu. Watoto wangu pia amewapeleka shuleni bila hata kulalamika. 

Nashukuru Ngoso Doctors kwa kuniokolea maisha yangu ambayo yalikuwa yameanza 

kutokomea. 

Naowaomba wajane wote walio na shida kama zangu wamtafute Ngoso Doctors haraka 

iwezekananvyo ili shida zao zitatuliwe.

Vile vile, kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako 

tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Ngoso. Ngoso Doctors ni shujaa wa matatizo ya 

kifamilia.

Kuongezea, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi 

na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari hao wa Ngoso.

Nambari ya simu ya daktari ni: +254 718756944

Ngoso anapatikana kwamitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.comna tuvuti yake ni 

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifujekwa umma. 

https://www.doctorngoso.com

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments