Ticker

6/recent/ticker-posts

Ujumbe wa Wema Sepetu kwa Harmonize na Kajala, Baada ya Harmonize Kumvisha Pete Mpenziwe




Harmonize na Kajala ni wachumba rasmi na Harmonize walimchumbia Kajala tarehe 26 Juni katika tukio la kushangaza sana ambalo lilihudhuriwa na watu wengi akiwemo Paulah Kajala mwanawe Fridah Kajala.

Mastaa wengi wamempongeza Harmonize na mtu mashuhuri hivi karibuni kuwapongeza wanandoa hao ni aliyekuwa mpenzi wa zamani wa Diamond Platinumz Wema Sepetu.

Wema Sepetu amewatumia ujumbe mtamu sana Harmonize na Kajala kwa kuwapongeza kwanza kwa uchumba na kuwaambia kuwa wao ni mechi iliyotengenezwa mbinguni na Mwenyezi Mungu tayari amewabariki na ataendelea kuwabariki.

Wema Sepetu hakuhudhuria tukio hilo kwa sababu alikuwa akifanya mambo muhimu sana lakini amefurahishwa na muungano na amewataja kama wanandoa bora zaidi nchini Tanzania.


Wema Sepetu alimalizia kwa kuwatakia kila la heri Harmonize na Kajala.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments