Ticker

6/recent/ticker-posts

Tumia Dawa Bora za Vidonge vya Mitishamba..Je Unasumbuliwa na Nguvu za Kiume au Maumbile

 


TUMIA DAWA BORA ZA VIDONGE VYA MITISHAMBA ?JE UNASUMBULIWA NA NGUVU ZA KIUME,AU


UUME KUWA MDOGO , KISUKARI,NA MENGINEYO


_________________________


Baada ya maombi mengi ya wateja wangu ya kuitaja kuboresha Dawa ili kurahisisha utumiaji sasa DR DITTU kapokea maombi yenu sasa Dawa zetu zipo kwenye mfumo wa vidonge na unga pia


_________________________


πŸ‘‰πŸ»je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume yani kushindwa kuludia tendo,kuwah kukojoa kabla mwenzi wako hajakojoa


_________________________


πŸ‘‰πŸ» Je unasumbuli na tatizo la uume kuwa mdogo au mwembamba mpaka tatizo ili linakutia aibu au kudharauliwa ongeza saiz upendayo sasa inch 5,6,7na 8


_________________________


πŸ‘‰πŸ» Je unasumbuli na tezi Dume, vidonda vya Tumbo,ngiri,kukosa Choo,


_________________________


πŸ‘‰πŸ» Je unasumbuli na ugonjwa wa kisukari,presha, magonjwa ya moyo, miguu kufa Gazi uzazi na na mengineyo


_________________________


🌳Tumia mafuta asili na vidonge vyake kuongeaza saizi ya uume


🌴ongeza nguvu za kiume Mara dufu ata kama una umri mkubwa Kwa kutumia vidonge asiri


_________________________


Bei ya dawa ya nguvu za kiume vidonge ni 45,000


Na dawa ya unga bei yake ni 35,000


_________________________


Bei ya dawa ya kuboresha uume ya vidonge na mafuta ni 85,000


_________________________


Bei ya dawa ya kisukari ni 145,000 ni vidonge na unga zipo Dawa za, magonjwa mbalimbali na bei zake ni nafuu sana


_________________________


Mteja atagharamikia yeye nauri endapo tutampeleka


_________________________


Ofisi yetu ipo Mbagala sabasaba na pia tunasafirisha uduma popote pale ndani ya nchi na nnje ya nchi mpigie DR DITTU SIMU +255782794980

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments