Ticker

6/recent/ticker-posts

Vile Nilivyotumia mia moja kupata milioni nne kwa mpigo kwa siku moja



Vile Nilivyotumia mia moja kupata milioni nne kwa mpigo kwa siku moja Kusema kweliu nilipata bahati kubwa ambayo sitasahau manake hili linapofanyika 
lazima nieleze wenzangu pia wafaidike Kwa hivyo juzi nilipowaambia marafiki wangu nimekula hela nyingi kutoka kwa mchezo wa bahati na sibu, walifikiria ninawafanya utani hadi pale waliponiona kwa runinga 
nikihojiwa.

Wengi wao wamekuwa wakinicheka na kusema kuwa mimi ni mtu ambaye sitawai 
fanikiwa kwa maisha hata kidogo lakini sasa hawaamini.

Kwa majina naitwa Moses niko wa umri wa miaka thelathini na minne na juzi nilijaribu kuekeza jackpot kwa mtandao wa beting nikitumia shilingi mia moja tu. Nilijuwa mimi sina bahati lakini sijui ni nini ilinituma nikasema wacha nijaribu bahati ya mwisho. 

Niliweka hizo hela kwa huo mchezo wa kubahatisha na la kushangaza nilipoamka 
asubuhi nilipata habari kwa njia ya message kuwa nimekula jumla ya shilingi milioni 
nane.

Hii maisha usiwai dharau mtu sababu kila mmoja ana siku yake aliyopangiwa kufanikiwa; na yangu hatimaye ilifika na sasa mimi ni ‘millionaire’.

Wacha niwambie nilichofanya hadi nikafanikiwa kupata bahati hiyo ya pesa nyingi kiasi hicho. 

Niliekeza kwa mtandao mmoja wa michezo na kisha nikamtembelea daktari Kiwanga wa miti za kiasili ambaye pia ana peana Spells. Ngoso alifanya Gambling Spells 
na kwa kweli zilifanya kazi.

Kwa mujibu wa daktari Ngoso, wote wenye matatizo sawia na yangu wanaweza kumtembelea ili kuweza kupata suluhu ya haraka bila kusumbukana kwa vyovyote vile. 

Pia Daktari Ngoso anayatibu magonjwa mengi sugu ikiwemo Saratani ya mapafu na 
kifafa.

Sasa mimi nimeshanunua gari langu na kisha kujenga orofa ndefu ya kukodisha ambayo natarajia inipee kima cha shilingi million moja kila mwezi. Ahsante Ngoso.
Vilevile, anayasuluhisha matatizo mengi yakikiwamo matatizo ya kifamilia, kazi na ya ndoa. 

Kwa mengi tembelea wavuti wao au wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +2547 18756944. Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. 

Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. Barua pepe: 
doctorngoso@gmail.com

 na tuvuti yake ni https://doctorngoso.com

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments