Tunakopesha Viwanja...JE, Wahitaji Kiwanja Kwa Ajili ya Kujenga Kwa Bei Nafuu? Tuone Property net Africa




VIWANJA VINAUZWA

Kampuni ya PROPERTYNET AFRICA, inawatangazia wenye mahitaji ya viwanja vilivyopimwa na vyenye mawe ya wizara, kuwa inauza viwanja vyenye uhakika na visivyokuwa na mgogoro wowote.

Miradi yetu iliyopo sokoni kwa Sasa ni

📌 BAGAMOYO MATAYA

Sqm 1=10000 Cash
Sqm 1=13500 mkopo wa miezi 18

📌 BAGAMOYO MAKURUNGE

Sqm 1=4500 CAsh
Sqm 1=6000 mkopo wa miezi 18

📌 KIGAMBONI DEGE

Sqm 1=14000 CASH
Sqm 1=16000 mkopo wa miezi 10

📌 KIGAMBONI DEGE

Sqm 1=25000 CASH
Sqm 1=30000 mkopo wa miezi 6

📌 KIGAMBONI MWONGOZO

Sqm 1=18000 CASH

📌 KIGAMBONI BUYUNI

Sqm 1=5000 CASH

,📌 KIBAHA KWA MATHIAS

Sqm 1=7000 CASH

📌 KIBAHA PICHA YA NDEGE

Sqm 1=10000 CASH

VIWANJA VINA ANZIA MILIONI 2 NA KUENDELEA

Kwa mawasiliano zaid.
Call...0715 925006
WhatsApp..0699 443287.

Tunapatikana Makumbusho millennium tower floor 19 wings B



💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

💥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad