Mapenzi ya Diamond na Zuchu Yapata Baraka Kutoka Kwa Mama Dangote

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Ni maneno 10 pekee yaliyo tumika kama caption ya Mama Dangote katika siku muhimu ya kumtakia heri ya kuzaliwa muimbaji wa kike nchini, #Zuchu. kwenye hayo maneno machache yalileta picha ya baraka kutoka kwa mama juu ya kile kinacho husishwa kati ya #Diamondplatnumz na Zuchu kuwa ni mtu na mpenzi wake.


Mama Dangote alimuwish Zuchu kwa kumtakia Baraka tele kwenye maisha yake, na neno “Mama mkwe” ndilo lililo leta picha ya wazi kuwa Mama amebariki Couple ya mwanaye na Zuchu.


Happy birthday once again @officialzuchu ... Keep pushing and shining❤❤


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad