Ticker

6/recent/ticker-posts

Wezi wa vifaa vya SGR wakalia kutu kavu

Nafasi za Ajira Serikalini Zilizotangazwa Wiki Hii Bonyeza HAPA

Nafasi za Internship Zilizotangazwa Bonyeza HAPA

Matokeo ya Form Four 2022 Bonyeza HAPA



Jeshi la Polisi Mkoa wa Shinyanga limesema kuwa tayari limeanza utekekelezaji wa agizo la Makamu wa Rais Dkt. Philip Mpango la kuchukua hatua dhidi ya Askari Polisi waliotajwa kushirikiana na wanachi katika kuharibu miundombinu ya Reli ya SGR.

Hayo yamesemwa na Kamanda wa Polisi Mkoa wa Shinyanga Janeti Magomi wakati akizungumza na Dar24 Media katika kipindi cha Matukio ya wiki, ambapo ameeleza kuwa tumepokea maelekezo na tunaenda kwenye utekelezaji kwa haraka siwezi nikasema kwasababu hii ipo ndani yetu hivyo tunaifanyia kazi.

Aidha ameeleza kutofurahishwa na baadhi ya watendaji wa jeshi la Polisi kujihusisha katika uhalifu badala ya kudhibiti uhalifu kwa jamii.


Reli ya Kisasa ya Umeme (SGR)
”Jeshi la Polisi tunafundishwa na tunaelekezwa kufuata sheria na kanuni kwa maana ya kufuata standing orders, maana yake ule uadilifu na kutenda kwa weledi kwahiyo siwezi nikajisikia vizuri na ndio maana nimekwambia nimechukulia very negatively na kulifanyia kazi ipasavyo na kuhakikisha kuwa vitendo hivi vinakomeshwa” amesema Magomi


Kadhalika ameelezea namna ambavyo amejipanga kuwadhibiti watu kama hao ambao wanalichafua Jeshi la Polisi kwa kutokufuata sheria na kanuni za Jeshi hilo.


Reli ya Kisasa ya Umeme (SGR)
”Nimejipanga maana ya kwamba kuchuka hatua za kinidamu, lakini baada ya kuchuka hatua, na ninakwenda kwenye weledi wa kufanya opereshion, kwa maana ya kushirikiana na wananchi katika kukomesha vitendo hivi” amesema

”Tutafanya doroa za pamoja lakini pia kupata taarifa za wahalifuna wale wananchi wa pembezoni na wafanyakazi wa kule ndani ambao sio waadili ambao wananfanya vitendo hivyo” amesema Magomi


Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Tanzania Zipo HAPA

Ufadhili wa Masomo ( Scholaships) Bonyeza HAPA

Post a Comment

0 Comments