6 Feb 2013

Aibu Sana:Wakutwa Wakicheza Mziki Huku Wakishikana Nyeti Mbele za Watu

Katika Hali isiyo ya Kawaida Vijana hawa wawili walikutwa na Kamera wakicheza huku kijana akimshika mwanamke ziwa pamoja na nyeti zake ...Hapo palikuwa na ka giza kidogo walifikiria hawaonekani ...ila mpiga picha alijitahidi na kunasa kilichokuwa kinaendelea huku wakicheza ....

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

3 comments:

  1. Sasa cha ajabu nini hapo!!! Wenyewe mwaona huyo dada alivyovaa, sasa kwa mazingira hayo unategemea nn!!!
    Huu utandawazi unatupeleka siko!

    ReplyDelete
  2. ulimwengu wa digitali huo!!!

    ReplyDelete
  3. Yaonekana alimuokota eneo hilo ikabidi amaximize opportunity hiyo!

    ReplyDelete

Total Pageviews


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger