9 Apr 2013

Nahitaji Kijana wa Kumlea... Almradi Ayajue Mapenzi!!


Am a Tanzanian Woman.
Natafuta Kijana wa Kitanzania wa Kumlea,Almradi ajue Mapenzi na Awe Handsome kiasi.
Mimi Nimetengana na Mume wangu.
Sihitaji sifa zozote toka kwake,ila Mapenzi ndo ya Umuhimu.
Umri wangu ni miaka 42.
Yeye awe na kuanzia miaka 22-36.
Acha E-mail or number yako

Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD

Share:
Weka Maoni yako Hapa

120 comments:

  1. Okhalfan92@gmail.com,0652256338

    ReplyDelete
  2. jsharadi36@gmail.com

    ReplyDelete
  3. 0712893704/0757243039 kamau

    ReplyDelete
  4. Msurys@ovi.com

    ReplyDelete
  5. lilsane@yahoo.com

    ReplyDelete
  6. V.jimmy@hotmail.com

    ReplyDelete
  7. 0714430790 or 0765605962-Charles

    ReplyDelete
  8. kejomy@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Peleka ukimwi wako uko unataka kuua vijana shetani mweusi

    ReplyDelete
  10. 0716046600..Manlizo

    ReplyDelete
  11. muhengajawadu@yahoo.com,0653536851

    ReplyDelete
  12. sebastian vicent9 April 2013 at 20:02

    hahaha....
    Me napita 2

    ReplyDelete
  13. Umeishiwa habari,maana kukopi umejua tumekugundua,umeona utunge sasa uchore watu,mschewwwwwwwwwwww

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi huwa hamsomi disclaimer ya hii blog ? Imesema wazi kuwa habari za humu zimetoka katika vyanzo mbalimbali wametuletea under one roof sasa nashangaa mtu anakaa akisema udaku blo inakopy na kupaste..soma disclaimer note

      Delete
    2. contact me momie 0713907940. samweljoseph23@yahoo.com

      Delete
    3. dahhhhhhhhhhhhhh

      Delete
    4. obelenge7@yahoo.com

      Delete
  14. larchi1797@yahoo.com

    ReplyDelete
  15. R.rashdy@gmail.com

    ReplyDelete
  16. unataka kumlea lea watoto

    ReplyDelete
  17. Jinsi gani idadi yawanaopenda kulelewa ilivyo kubwa pumbavuuuu zenu.... yani kwel dume hasaaaa unatoa mawacliano???? Ayaaaaa tafuteni kaziiiii

    ReplyDelete
  18. +819016803408 naishi US

    ReplyDelete
  19. +819016803408 naishi US

    ReplyDelete
  20. Yaani nyie nyoote mlioacha namba c malijali na hata kufirwa mwaweza kufirwa coz mnapenda vya bureee saana...Mwanaume hajaumbwa hvyo mbona mnadhalilisha jinsia..ikaneni basi ili tuwajue kuwa ni mashoga

    ReplyDelete
  21. Woooote mlio acha namba ni mamburula

    ReplyDelete
  22. Aaaaaa..... Kina sekebyee kibao hahahaaaa?!?!!!! Namm natafuta bwana mwenye mihela nimchune kwi kwi kwiiii....

    ReplyDelete
  23. Wote mlioacha no ni MAKUMA tena BIG TIME nJooni ktk yard yangu maana nina big bull dogs wanatafuta wanaume kama nyie wakuwalea na kuwafila.
    Shitttt......

    ReplyDelete
  24. killasinus@yahoo.com

    ReplyDelete
  25. call 0712859808,, tutanzia apooo

    ReplyDelete
  26. Nice...my email is stochx@gmail.com

    ReplyDelete
  27. Jamani msipende rahisi rahisi zinaumiza!!!

    ReplyDelete
  28. cyrussam@yahoo.com

    ReplyDelete
  29. Hahahahahahahahahaaaaaaa!!!!!!!!!! ooooooooooowwwwiiiiiiii watoto mnapenda dezo itawacost na mimi natafuta buz coz nayajua mambo mwenyewe ataenjoy sana so mwenye mahela yake atoe contact

    ReplyDelete
  30. machibyamachibya@gmail.com

    ReplyDelete
  31. mie sina simu labla nikupe roho yangu uwe unaizingua mara kwa mara

    ReplyDelete
  32. mteremko ukiwa mkali ndo mwanzo wa ajali......tafakariiii.....

    watu mmekua na akili za nyumbu

    msijiite wanaaume

    ReplyDelete
  33. MY 0655554503 OR Malubalo1988@gmail.com

    ReplyDelete
  34. emanuel.john18@yahoo.com
    0759219612

    ReplyDelete
  35. Call me 0763280149

    ReplyDelete
  36. Umepata cal me 0717 57 20 99 asante

    ReplyDelete
  37. Call me my name frank on 0717 57 2099 ok karibu

    ReplyDelete
  38. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  39. 0652766321 nategemea kupokea cku yako.

    ReplyDelete
  40. 0753611111.nina miaka 33 naitaji nikupe mapenzi ya kweli tu

    ReplyDelete
  41. Nipo Hapa ninaomba unikubali mimi ninajuwa mapenzi sana tena nitakunyonya kinembe chako mpaka ukojowe kila mtindo ninajuwa mama naomba unichanguwe mimi mboo himekuwa tatizo kusimama tu jamani naomba mmma - 0752238295 Mr Abel

    ReplyDelete
  42. acheni ujinga wasenge nyie

    ReplyDelete
  43. Haloo dear My Hans .from Arusha Nipo tayari kunilea na mapenz nayajuwa 0766641583 nitafute kwa namba hi nije nikupe mambo ya ukweli. Kukoleza mimama ndo kaz yangu

    ReplyDelete
  44. Haloo dear My Hans .from Arusha Nipo tayari kunilea na mapenz nayajuwa 0766641583 nitafute kwa namba hi nije nikupe mambo ya ukweli. Kukoleza mimama ndo kaz yangu

    ReplyDelete
  45. Naitwa Hans napatikanika dar. Age yangu 25. Natafuta mama m2 mzima wa kufanya naye mapenz. Age 35 adi 49. Awe na pesa ya kushiba mimi ni tour Guide nitaenjoy naye sana kwenye safari zangu za kitalii. Aliye tayari anicheki 0766641583 nipo dar magomen

    ReplyDelete
  46. naitwa jackson niko arusha,natafuta mama mtu mzima kwanzia miaka 32-50 wa kuwa na mahusiano nae,anaejishughulisha na kujielewa..anipende nami nitampenda na kumheshimu pia 763753175 naomb 2wasiliane natafuta upendo

    ReplyDelete
  47. Naitwa Nabii Hans Natafuta jimama chibonge mwe masters or degree 1. Wa ku show naye love
    mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 25.napatikanika Mendoza Argentina kwa sasa nipo Tanzania.
    Find me nabiihans@gmail.com or 0766641583

    ReplyDelete
  48. Hassani Mleke
    nawatafuta marafiki zangu wote nilio soma nao Arusha tek. Wanitafute kwa 0766641583

    ReplyDelete
  49. My name is Nabii Hans.Iam a man seak Women. Age 22to 35. From any country. Iam living Mendoza Argentina. Find me out of here for nabiihans@gmail.com or .+8706658723

    ReplyDelete
  50. nami nataka jamama no 0754497508

    ReplyDelete
  51. Umefika. tumia. 0686549777

    ReplyDelete
  52. 0689087816 au 0716563900

    ReplyDelete
  53. 0654014092 satisfaction through love

    ReplyDelete
  54. Mimi nina umri wa miaka 34, Natafuta mama mtu mzima wakuwa mpenzi wangu awe na umri wa kuanzia miaka 45 kwend juu. e mail yangu ni gadnadiusloningo@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe mweynyewe mtu mzma unatafuta mtumzma au mzeeee,hhhaaaaa some time muwe mnatumia akili bhana

      Delete
  55. mejadickson@yahoo.com

    ReplyDelete
  56. hello,
    dan.15nipo@gmail.com

    ReplyDelete
  57. Habari za muda. Najitokeza ikiwa hukupata uliemtaka ninakidhi kila ulichosema. Naitwa Frank Joseph mail yangu ni frank_joseph1982@yahoo.com

    ReplyDelete
  58. Du utawaweza wote waliotuma hizo namba?, mh, check this 0718401867

    ReplyDelete
    Replies
    1. nataka mapenzi waukueli +25768326602

      Delete
    2. nataka mapenzi yakweli +25768326602, +25775140165

      Delete
  59. umri wangu ni miaka 25,natafuta rafiki wa kike baadae awe mke wangu,umri kuanzia miaka 20 -24,,Nafanya kazi serikalini,naishi dar es salaam.nicheki kwa number hii.0755454320 au 0715242345

    ReplyDelete
  60. 0714678108 naitwa hawa hassan natafuta mchumba wa kiume

    ReplyDelete
  61. nin MYAKA 23 NAMBAR +255782590818 Email ni Mparikubwayo@gmail.com natafuta mwanamuke umuri kuanzia 30 hadi 55 awe ana uwezo wamaisha langu nimpenzi

    ReplyDelete
  62. nina umri 23 natafuta mwanamke awena umri 30 hadi 55 awena uwezo wamaisha nambar yangu +255782590818 Email Mparikubwayo@gmail.com yangu mpenzi kwake

    ReplyDelete
  63. hiyo imetoka tokea 2008 mpaka leo bado repost kwenye blog duuu ni balaaa

    ReplyDelete
  64. Naitwa Jose nina miaka 35,natafuta mama mtu mzima alienizidi umri miaka 36 kwenda mbele awe anajipenda,nitampa penzi zuli sana.tuwasiliane kwa email joseph_ngonyani@yahoo.com

    ReplyDelete
  65. Naishi Dar. Ni kijana rijali miaka 29. Nakaa peke yangu ila nyege zinaniharibia mipango yangu mingi. Nahitaji mwanamke wa kuwa natombana nae ili kupunguziana nyege na kuondoleana stress za mawazo ya mapenzi na maisha. Awe na mishe zake na awe salama kiafya. Nikiwa na mashaka kupima muhimu. Nicheki hapa 0712016405

    ReplyDelete
  66. Wallah! Nahitaji hiyo kazi.Namba yangu ni 0769 848324.

    ReplyDelete
  67. Enter your comment...Naitwa Paulo nipo dar natafuta mmama anae jielewa na mwenye mapenzi ya zat umli sichagui bora awe kanizid umri2 maana ndipo utamu ulipo no.0658586363

    ReplyDelete
  68. Enter your comment... nipo mm nayajua vzr mapenz 0715 450 676


    ReplyDelete
  69. 0716284781
    mbogamboga8@gmail.com

    ReplyDelete
  70. 0716284781
    mbogamboga8@gmail.com
    Nipo MWANZA MWANZA MWANZA

    ReplyDelete
  71. Nahitaji jimama lenye umri kuanzia miaka 30- 60 naweza kufira kutomba kunyonya kisimi napenda pia phone sex na ntakukojolesha hata ukiwa Mbali nnajitegemea kiac nataka kufurahia mapenzi na nataman kumpata mwanamke anayependa ngono kama me cpend wazinguaji napatkana Moshi kwa sasa ila kila weekend nakujaga Dar kutokana na nature ya kazi yangu so mwanamke/ msichana yyte unaweza nicheck 0658825141 au bonifacekcharles@gmail.com tukapanga yetu

    ReplyDelete
  72. Hi there i need a big mummy +2540786140050 or mkambale@yahoo.com

    ReplyDelete
  73. Enter your commennt...naitwa eddy. nipo arusha nahitaji jimama la kumpa raha mapenzi hata pata 0687338986

    ReplyDelete
  74. Enter your comment...0687338986 nicheki whatsapp mapenzi utapata

    ReplyDelete
  75. i need sugar mammy call or text +255688639029

    ReplyDelete
  76. Hi, There its me M.O.B Man over bitches looking for a very sexy woman to kick. Check me via 0787433053

    ReplyDelete
  77. Naitwa Emmanuel. Mwanamke anaependa kunyonywa kinembe, kunyonywa mkundu, kufanya romance, kucheza uchi kitandani na kukiss na kuzungushana kitandani, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na lubricant nzuri), kufanyiwa massage (hata body to body massage) na kingine chochote unachopenda. Nicheck whatsapp: +15162430469

    ReplyDelete
  78. Naitaji marafki wa kuchat nao ...jinsia zote na pia nina Rafiki angu ..ni mwanamzki chipukiz anaitaji...marafki wa kuchat nao ...na kama akitokea mtu kapenda kaz .. yuko waz hajapata meneja... my no..+255767795891

    ReplyDelete
  79. naitaji jimama lenye pesa linituze, Mimi in kijana wa kiume umri wangu 26
    whatsap +255 744468364

    ReplyDelete
  80. Hans natafuta msichana aliyenizidi umri awe na miaka 35 to 46
    whatsap me 0744468364

    ReplyDelete
  81. KWA MOSHI NATAFUTA MWANAMKE WA KUPEANA MA UTAMU YA KILA AINA ASIWE NA MIPAKA davidmlay100@yahoo.com

    ReplyDelete
  82. natafuta msichana mfupi, mweupe miaka kati ya 20-32. km upo tuwasiliane email kepesikepesi30@gmail.com

    ReplyDelete
  83. Hiiii mmb naitaji jimama wa kunilea na awe dar mwenye pesaaa na anaekaaa peke ake anitafte kwa nmb hii 0712711918

    ReplyDelete
  84. Naitwa Emmanuel. Mwanamke anaependa kunyonywa kinembe, kunyonywa mkundu, kufanya romance, kucheza uchi kitandani na kukiss na kuzungushana kitandani, kuchezewa mkundu na anal beads (ninazo anal beads za silver na lubricant nzuri), kufanyiwa massage (hata body to body massage) na kingine chochote unachopenda. Nicheck whatsapp: +447451208413

    ReplyDelete
  85. nipo dar mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious,,

    ReplyDelete
  86. 0765008029,Medsonoscar@gmail.com

    ReplyDelete

Total Pageviews


Popular Posts

Matangazo

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger