21 Apr 2017

NAPE Afunguka Mapya Kuhusu Sababu za Yeye Kufukuzwa Uwaziri na JPM*(VIDEO)..!!


Ameyasema hayo alipokuwa akihohojiwa na Azam TV na kusema alikuwa anajua kabla ya kuondolewa, na sababu za kuondolewa kwake haziwezi kusemwa zote na yeye wala waliomuondoa






Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD


Tazama Jinsi Rosa Ree na Emtee Walivyoshtua Watu...Huwezi Amini:

Share:
Weka Maoni yako Hapa

Total Pageviews


Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger