AIBU KUBWA:MWANAMKE AKUTWA AKIFANYA MAPENZI PORINI HUKU AKIWA NA MTOTO MGONGONI-VIDEO

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA

Angalia video hapa chini jamaa akifanya mapenzi na mwanamke huku amebeba mtoto mgongoni : aibu kubwa sana
________________

KISASI CHA USALITI PENZINI !!!,usipoipenda simulizi hii dai Mb na pesa zako,licha ya kuenjoy mahaba ndani yake kuna kitu cha kujifunza mwishoni Bofya Hapa kusoma Sehem ya 1 bure,sehem iliyobaki tsh 2000 kwa mtandao wowote.

Tembelea www.makapedia.com kwa stori mpya kila tarehe moja.


JE UNATAKA BIASHARA YAKO IWE YA UHAKIKA MIAKA YOTE YAJUE HAYA? usikose kitabu hiki Bofya Hapa kusoma sehem ya 1 bure sehem ya 2 tsh 2000 tu 

ndani ya www.makapedia.com

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

5 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
  1. ndo maana tutaendelea kufa milele hata tufanye vp mungu hatakuja kutusamehe milele

    ReplyDelete
  2. mimi naona ni kweli amekosea kwa kufanya mapenzi na motto mgongoni. Lakini mwanaume amekosea zaid kwasababu huenda huyu dada hakuwa na jinsi ili apate riziki lakini huyu kaka amechukua advantage ya shida za huyu dada na kumfanya mbele ya motto wake. Natamani ningeweza kuongea nahuyu dada niweze kumsaidia maana nauhakika hakuoenda kufanya hivyo.

    ReplyDelete
  3. huu ni umasikini tu,maana huyu dada inaonekana hata hisia hazipo,anasubiri jamaa amalize aondoke zake
    hakika inauma mimi ni mwanamme ila huu ni ukatili na si mapenzi.

    ReplyDelete
  4. Enter your comment...SIO VIZURI UKITAKA KUMSAIDIA MTU MSAIDIE KAMA UTAKI MWACHE AKASAIDIWE NA MWINGINE

    ReplyDelete

Top Post Ad