11/09/2020

Sikiliza jinsi Mapenzi Yalivyomtesa Msichana wa Kitanzania Kutoka kwa Raia Huyu wa Canada.

Ni stori ya kusikitisha ambayo ukiisikiliza moja kwa moja ndipo unaelewa,kifupi ni kwamba dada yetu wa kitanzania alikua na mahusiano ya kimapenzi na mvulana raia wa Canada,ambayo kwa maelezo ya dada yetu walionana kwenye fukwe(beach)kisha wakapendana na kuamua kuishi pamoja.

Kulingana na maelezo ya dada huyu baada ya jamaa kuonekana kama kumchoka aliamua kumfanya kama msichana wa kazi lakini pamoja na kumfanya kama msichana wa kazi,hata malipo hakuwa anamlipa.


Bonyeza Hapa Kusikiliza: Millard Ayo
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

7 comments:

  1. Shida nyingine tunajitakia wenyewe! Madai yake hana pa kwenda Tz nzima hana ndugu wala jamaa!?

    ReplyDelete
  2. Too much kujirahisisha dada zetu kiss mzungu.

    ReplyDelete
  3. wazungu pia wanadam wapo wenye roho nzuri na mbaya, ivo usione ile rangi ukakurupuka tu

    ReplyDelete
  4. Wel said mdau kuna baazi ya wazungu awanaga matatizo ila wengne baana n shhhhhiiida tupu

    ReplyDelete
  5. si aondoke na asamee izo hela mungu atamlipia,

    ReplyDelete
  6. Kazi kweli kweli!

    ReplyDelete
  7. Eti polisi katukanwa black monkey then kachekelaaaa aibu ilio je

    ReplyDelete

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger