Hivi Ndivyo Baadhi ya Wanawake wa Mjini Wanavyoendesha Wanaume Hapa Mjini...Pesa Pesa Pesa

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


Hivi Ndivyo Wanawake wa Mjini Wanavyoendesha Wanaume Hapa Mjini...Pesa Pesa Pesa...Soma Hizo Baadhi ya Message Hapo chini : Bila Pesa Mjini hapa wewe Mwanaume si Kitu...Ukibahatika Kusoma Meseji kwenye Inbox ya Simu ya Mkaka wa Mjini Inbox nzima imejaa Meseji za Mizinga kutoka kwa Wadada wa Mujini...Uongo Kweli ?


 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

15 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
  1. kweli kabisa ndiyo maana tunawakimbia, hawana maana hawa kabisa!! yani wasichana wasiku hizi hovyooo, hata aibu haina, kazi kuomba omba tu!

    ReplyDelete
  2. Na nyie mkome kuwaombaomba nyuchi zao! Jitombeni wenyewe mfyuuuuuu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kabisa wajitombe wenyewee.wamezidi penzi bilapesa halipo wapenda vyabure utawajua ndiomana mnagaiwa maradhi km zawadi.mtu anangomayake imetulia walahakuuzii kivile kidogo tu umsaidie kusambaza burebure.sivyagharama hutaki chukua maradhi kwakupenda slope nausijute mana umeyataka

      Delete
  3. Siyo wajitombe wenyewe mdau! Waoane man to man wasiombwe hela! Tafuta hela mwanaume ukiwa kilaza wanawake wazuri utabakia kuwaita Shemeji!

    ReplyDelete
  4. Hamna lolote wanawake wakitanzania wamezidi kuendendekeza njaa sisi hatuangaiki nao.

    ReplyDelete
  5. Mfyuuuuuuuuuuuuuuuu! mlitumwa mtutongoze simjifanye wenyewe pesa kwanza.

    ReplyDelete
  6. wanawake wako wengi, siyo lazima nyie watanzania njaa tupu, pumbaf hata aibu hamna, jiheshimuni tafuta ajira bwege wee!!

    ReplyDelete
  7. Hakuna free pumbu hapa! Mtumwagie uchafu wenu halafu msitoe hela ya kusafisha??? no money no honey!

    ReplyDelete
  8. Anza kujiheshimu wewe unaemendea nyuchi za bure! Huwezi toa hela katombe dada zako watakupa bure! Mfyuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  9. Haaaa haaa mnapenda dezo eee mbona hamuombi mam zenu

    ReplyDelete
  10. jaman msitukane mamaa

    ReplyDelete
  11. Kuma nyie malaya wakubwa mwanamke mpenda pesa hajui mapenzi ni mnyonya damu hafai uyo kumamae zenu kapangeni foleni pale ili muuze kuma zenu chafu...malaya nyinyi

    ReplyDelete
  12. Sio Tanzania tu peke take ni kila sehemu utakayoenda wanawake wanahitaji maisha mazuri Mimi naishi nje ya nchi nayaona tusiwatukane bure dada zetu.Ukibahatika kupata mpenzi wa kweli awezi kukuendesha zaidi ya hapa tukubari ndio maisha ya Leo.

    ReplyDelete
  13. Pesa mbele hakuna free p

    ReplyDelete
  14. watavuna wanachokipanda asiyejishughulisha atatumia hata mwili wake bila ya kuwa na kauli nao ikibidi hata kuingiliwa kinyume na maumbile maana hamna namna.

    ReplyDelete

Top Post Ad

Below Post Ad